Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สืบเนื่องจากเลิฟซีนของน้องญาญ่าที่เยอะเกินไป ขอวิงวอนผู้จัดช่องสามอ่านกระทู้นี้ด้วยค่ะ ติดต่อทีมงาน

ลังเลอยู่นานว่า จะตั้งกระทู้นี้ดีมั้ย เพราะเราก็กลัวว่า ผู้จัดจะหาว่าแฟนละครน้องเรื่องมากจัง เยอะเนอะ

แต่เราคิดว่า ช่างมันเถอะ ถ้าไม่ได้ตั้งกระทู้นี้ คงอึดอัดใจ มันจิ้ดๆ อยู่ในใจเสมอ

ตั้งแต่ติดตามละครที่น้อง ญาญ่าเล่นมา อย่างดวงใจอัคนี ( ก่อนนั้นไม่ได้ดู )

เราว่าน้องพิสูจน์มาแล้วว่า มีสปิริท ในฐานะนักแสดงพอสมควร ไม่ว่าจะให้น้องทำอะไร น้องก็ทำได้หมด  โดยเฉพาะ ฉากถึงเนื้อถึงตัว กอดจูบ

จริงอยุ่ แม้ว่า จะไม่ได้น่าเกลียดอะไร แต่มันบ่อย มันเยอะ ทั้งที่ในบท ปรับลงมาเยอะแล้ว  ก็พอเข้าใจ

พอมาถึงเกมส์ร้ายเกมส์รัก มันเยอะตังแต่บนเกาะ จนเข้าเมือง ถามว่าใจดิชั้นชอบมั้ย ดิชั้นชอบ แต่ความชอบของดิชั้น ถ้ามันทำให้น้องต้องมาแสดงถึงขนาดนี้ เพื่อตอบสนองความสุขของแฟนๆ อย่างดิชั้น

มันออกจะมองแต่ความสุขของตนเองมั้ย

มันจะดีกว่ามั้ย ถ้าช่วยเซฟน้องให้มากกว่านี้  ในฐานะผู้หญิงคนหนึ่ง ในฐานะคนที่พอจะอยู่ในวัยที่มีลูกสาว

ให้สมกับวัยของน้องหน่อยน่ะค่ะ น้องอายุยังไม่ถึงยี่สิบเลย เพิ่งเข้ามหาวิทยาลัยด้วย ซ้ำ

ไม่ได้ บอกว่า อยากจะมาจุ้น อะไรเรื่องของเค้า เพราะดิชั้น ไม่ใช่แม่แท้ๆ ของน้อง แต่ก็อยากฝากถึงทางผู้จัด ผู้กำกับ ว่าช่วยดูแลน้องตรงนี้นิดนึงด้วยค่ะ

ขออภัยขาจิ้น ทั้งหลายด้วยนะคะ  ไม่ใช่ว่าเราไม่ชอบให้แสดงกับณเดชแบบนี้  เราชอบน้องทั้งสองคน แต่ก็ห่วงน้องผู้หญิงมากกว่า  

กับคนอื่น ที่ไม่ใช่แบรรี่   ก็เหมือนกัน ไม่ใช่ว่า กับใครก็ห้าม แต่กับ ณเดช เต็มที่ ไม่ใช่อย่างงั้น

เราไม่ใช่วงใน เราไม่รู้หรอกว่าน้องสองคนเป็นอะไรกัน  หรือเปล่า

อย่าให้ความสุขของเรา ต้องให้น้องมาแลกอะไรหลายๆอย่างเพื่อพวกเราเลยค่ะ วันข้างหน้าอะไรก็ไม่แน่นอน

ถึงยังไงก็ตาม ในฐานะแฟนละคร คนหนึ่ง ที่ชอบน้องมาก อยากให้ช่วยๆกันดูแลน้องตรงนี้หน่อยนะคะ  ขอบคุณจากใจค่ะ

จากคุณ : PenGuin-Doc
เขียนเมื่อ : 12 ธ.ค. 54 19:07:45

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com