Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เปิดอนิเมะเรื่องไหน ให้พ่อแม่ ดูกันบ้างครับ ติดต่อทีมงาน

edit เพิ่มเติมหลังจากทนไม่ไหว - พูดตรงๆ ผมเริ่มรำคาญ ความเห็นที่แนะนำอนิเมะหื่นๆ แล้วอะครับ
ผมเปิดแต่แนวแอคชั่นให้พ่อดูครับ ถึงแต่ละเรื่องจะออกแนวดาร์คๆ
มีฉากเปลือยได้ มีฉากเซอวิส พอประมาณได้

แต่ไม่ได้หมายความว่าจะต้องดาร์คถึงขั้น  Yosuga no sora,School Days,kiss X sis
หรือขายโมเอะฮาเร็มแบบ to love ru

อย่าง 11eyes ตอนแรกจะให้ดูเหมือนกันแต่พอเจอฉากมีเซ็กส์เข้าไป ก็แคนเซิลไป
หาเรื่องอื่นดีกว่า เน้นว่าผมชอบเปิดแนว "แอคชั่น" ให้พ่อดู

บางคห. สมองมีก็คิดซะบ้าง ว่าตัวเองจะเปิดเรื่องเหล่านั้นให้พ่อแม่ดูหรอ ??
แนะนำอนิเมะหื่นๆนี่ คิดว่าเท่ ? คิดว่าตลก ?
เพราะงี้ไง ผู้ใหญ่ถึงมองว่าพวกเด็กดูการ์ตูน มันดูเพราะหื่น

หวังว่าคงเข้าใจ หยุดโพสชื่ออนิเมะหื่นๆสักที

ตอนแรกกะตั้งกระทู้ ฟีลกู๊ดครับ แต่สุดท้ายก็ต้องมาด่าคน ขออภัยทุกท่าน T_T

------------------------------

มาแชร์กันดีกว่าครับ ว่าผู้ใหญ่เค้าคิดยังไงกับการ์ตูนสมัยนี้กันบ้าง ฮ่าฮ่าฮ่า

แก้ไขเมื่อ 27 ธ.ค. 54 05:46:33

แก้ไขเมื่อ 12 ธ.ค. 54 23:20:49

แก้ไขเมื่อ 12 ธ.ค. 54 22:58:23

แก้ไขเมื่อ 12 ธ.ค. 54 22:51:22

แก้ไขเมื่อ 12 ธ.ค. 54 22:37:07

แก้ไขเมื่อ 12 ธ.ค. 54 22:26:37

แก้ไขเมื่อ 12 ธ.ค. 54 22:12:41

จากคุณ : Kyo3
เขียนเมื่อ : 12 ธ.ค. 54 22:07:47

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com