Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อะไรกัน พิภพวานร แค่นี้เองหรอ....โห ใสไปหน่อยนะเนี๊ยย....(สปอย์เต็มเหนี่ยวว) ติดต่อทีมงาน

ก็ต้องยอมรับแหล่ะว่าตั้งความหวังมากไปหน่อย
หนังก็นำเสนอประเด็นได้ดีนะ
แต่..มันผิดคาด อะเน้อ.....

ถ้าปะโลโก้ ดีสนีย์ ผมก็เชื่อนะ
มันใสเกลี้ยงเกลาไปนิด นะ ( คหสต. )

นึกว่าลิงจะทำสงครามกับมนุษย์ แบบ สนั่นเมือง
จับคนมาเป็นทาส แล้วครอบครองอาวุธ เทคโนโลยี
ยึดโลกกันเลยทีเดียว แต่.....

พวกเขาต้องการแค่กลับเข้าป่า  เท่านี้จริงๆ อะนะ
แล้วไงต่อล่ะ.....
จบแล้วหรอ อ้าววววว
บ้านเมือง รถรา พังยับ ตำรวจ เครื่องบิน เสียหาย
แล้วไงต่อล่ะ
ไปถึงป่าจบ ล่ะ...... บทสรุปไม่เด็ดขาด เลย

แล้วนอกจาก พระเอก แล้วประชาชนคนอื่นล่ะ
เขาจะรู้ไหมว่า ลิงต้องการกลับป่า เราไม่ควรกักขังพวกเขา
ให้คนดู เออออ เอง แบบนี้อะนะ โหยยยย

สรุป หนัง ใสไปหน่อย เสียดายเรื่องที่ปูมา มากๆ
ถ้าทำให้มันดาร์กสุดๆไปเลย นะ สุดยอดดดด

มาเล่าให้ฟังน่ะครับ ไม่ดร่าม่านะครับ ใจรมๆกันนะครับ

อ้าว..ตกลงจะมีภาคต่อ ด้วยหรอครับ
โอ้ยยย...หน้าแหกเลยผม
ขออภัยแฟนๆหนังด้วยนะครับ
ข้าน้อย ข้อมูลน้อยเหลือเกิน.....วิจารณ์ ไปซะ โหย...

มิหน้า ทำไมหนังฟอร์มยักษ์ขนาดนี้ จบแบบ ชอบกลๆ
ขออภัยอีกครั้งครับผม

แก้ไขเมื่อ 13 ธ.ค. 54 16:32:18

แก้ไขเมื่อ 13 ธ.ค. 54 16:16:37

จากคุณ : chan ty
เขียนเมื่อ : 13 ธ.ค. 54 16:08:47

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com