Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

การ์ตูนสายมาร อันดับหนี่งในดวงใจของท่าน คือเรื่องอะไรครับ? ติดต่อทีมงาน

สำหรับผม ผมยกให้เรื่องนี้เลยครับ

ganz

เถื่อน ดิบ รุนแรง เลือดสาด เซ็กส์ เซอร์วิส มันส์

แต่ฉากactionสู้กันก็สนุกสุดยอดจริงๆ

ผมชอบทั้งเนื้อเรื่องและภาพเลย โดยเฉพาะเืรื่องภาพ รายละเอียดเยอะดี ภาพสวย สัตว์ประหลาดในเรื่องก็สวยหลอนดีมากๆๆ

ชอบเวลาที่อาจารย์เค้าวาดให้สัตว์ประหลาดโผล่เผชิญหน้ากับพวกพระเอก มันใกล้กันมาก กลัวแทนเลย

เรื่องนี้คนเขียนเลือกใช้ลายเส้นสมจริง ภาพบางภาพก็น่้าจะสแกนมาเลย อย่าง ฉากรถ ฉากตึก ฉากชินจูกุ หรือตอนที่teleport นั่นก็ก็อปภาพct scanมาเลย ยิ่งเหมาะกับการ์ตูนแบบนี้ มันทำให้สมจริง สะอิดสะเอียน หวาดกลัว ได้มากขึ้น

สรุปว่า สนุก แต่บางครั้งอ่านแล้วก็หดหู่เหมือนกันนะ

ไม่เหมาะกับเด็กและเยาวชนเป็นอย่างยิ่งครับ

ganz สำหรับผม ผมให้เป็นอันดับหนึ่งในการ์ตูนสายมืดสายมาร  ครับ

ขอเชิญแสดงความเห็น และ แนะนำ การ์ตูนสายมารอันดับหนึ่งในใจท่านกันได้ครับ จะรออ่าน

ขอบคุณครับ

จากคุณ : ebonydevil
เขียนเมื่อ : 14 ธ.ค. 54 09:07:05

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com