Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เถียนมีมี่ 3,650 วัน รักเธอคนเดียว ดีใจจริงๆที่ได้มีโอกาสดู ติดต่อทีมงาน

พอดีก่อนหน้านี้ได้อ่านเจอแว้บๆจากห้องเฉลิมไทยนี่แหละ ว่าเป็นหนังรักในดวงใจหลายๆคน พอเดินไปเจอเลยซื้อมา แผ่นลดราคาไม่ถึงร้อยบาท

ดูจบแล้วไม่แปลกใจเลยว่าทำไมถึงเป็นหนังรักในดวงใจของคนหลายๆคน ไม่มีคำบรรยายเลยจริงๆ สมบูรณ์มากๆทั้งนักแสดง(เยี่ยมมากๆ)และบท
ไม่ต้องพยายาม ไม่ต้องประดิษฐ์ ไม่ต้องจงใจใส่นั่นนี่ให้ซึ้งให้เศร้า ทุกอย่างดูจริง แต่ด้วยความเรียบๆนี้กลับให้ครบได้ทุกความรู้สึก

ทั้งๆที่ดูหนังรักมาก็เยอะ ชอบและประทับใจมากๆก็หลายเรื่อง แต่ตอนนี้ เรื่องนี้กลายเป็นหนังรักที่ดีที่สุดในใจของผมไปแล้วครับ  

ใครชอบดูหนังรัก และยังไม่เคยดูเรื่องนี้ ขอแนะนำเลยนะครับ คิดว่าไม่น่าจะผิดหวังครับ ขอบคุณคห.ของท่านใดก็ไม่รู้ที่ทำให้ผมซื้อเรื่องนี้มาดูครับ :)

จากคุณ : ,,,ชีวิตที่เหลือของเรา,,,
เขียนเมื่อ : 15 ธ.ค. 54 02:45:39

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com