Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

casting ตัวละคร "เพชรพระอุมา" ฉบับเป้ (ใหญ่กว่ากระเป๋า) ณ พันทิป ดอท คอม - part 2{แตกประเด็นจาก A11410188} ติดต่อทีมงาน

casting part 2 นี้ ถึงเวลาของพรานใหญ่ รพินทร์ ไพรวัลย์ แล้วนะคะ

มีหนุ่มหล่อท่านใด มาเดินโปรยยิ้มเจ้าเสน่ห์บนพรมแดงให้พวกเราได้กรี๊ดด ..... กันบ้าง ตามมาดูกันเลยค่ะ   เย้ๆ

โดยส่วนตัวแล้ว คิดว่าไม่ผลิกโผ และไม่เหนื่อความคาดหมายค่ะ เพราะบุคคลิกของหนุ่มเจ้าเสน่ห์ทั้งหลายเหล่านี้ เหมาะสมมากสำหรับ "รพินทร์ ไพรวัลย์ ณ พันทิป ดอท คอม ค่ะ smile

เครดิตภาพ จากเว็ปอากู๋ นะคะ

จากคุณ : sandhurst
เขียนเมื่อ : 16 ธ.ค. 54 15:41:24

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com