Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

น่าเสียดายอยู่นะครับที่ช่องสามไม่ได้ดัน คุณเดี่ยว สุริยนต์ ให้เป็นพระเอกละคร ติดต่อทีมงาน

รู้จักครั้งแรกจากละครเรื่องจันทร์เอ๋ยจันทร์เจ้า ตอนนั้นก็ว่าหล่อออร่าดี ยังคิดเลยว่าสงสัยต่อไปคงได้เป็นพระเอกแน่ในอนาคตแต่ตอนนั้นเราก็ยังเด็กอะนะก็ไม่ได้มาติดตามมากมายว่าใครจะได้ดันไม่ดัน

หลังจากนั้นก็ได้ดูผลงานละครของเขาอีกหลายเรื่องจนมาจนถึงสามหนุ่มเนื้อทองนี้ก็ยังคิดอย่างงั้นอยู่นะ ฝีมือการแสดงก็ดีเล่นได้หลายบทบาทแต่ก็เข้าใจนะครับว่ามาดันตอนนี้มันก็แปลกๆแล้วเพราะไม่มีกระแสแต่กระทู้นี้แค่อยากแสดงความเห็นว่าน่าเสียดายจริงๆครับ

ตอนนี้เขาอายุเท่าไรแล้วเนี่ยแต่หน้าตายังเป๊ะอยู่เลย(เรื่องสามหนุ่มเนื้อทองนี่เอาจริงตัวร้ายหล่อกว่าพระเอก นางร้ายก็สวยกว่านางเอก) ในสามหนุ่มเนื้อทองบทของเขาดีอยู่นะแล้วเล่นได้เจิดมากแม้บทจะเป็นตัวร้ายครับ คือเล่นได้ดีอะ ดูเป็นตัวร้ายที่ฉลาดดีจนไม่รู้สึกว่านางเอกโง่น่ะครับ

จริงๆเสียดายนะอยากให้ได้เป็นพระเอกกับเขาบ้างจริงๆ ผมมองว่าเป็นนักแสดงที่ครบเครื่องคนหนึ่งเลย เสน่ห์อะไรก็ไม่ได้ขาดเลยครับ แต่เขาเป็นพระรองอยู่นานมากจนหมดความสดใหม่ไปนานแล้ว ตอนนี้จะให้ดันมาเป็นพระเอกก็ไม่น่าจะเวิร์กแล้ว ก็ได้แต่เสียดายไม่งั้นป่านนี้ช่อง 3 อาจจะมีพระเอกที่น่าสนใจมาประดับช่องไว้อีกคนตั้งนานแล้วก็ได้ครับ ตอนนี้ก็น่าจะอายุพอสมควรแล้วแต่ยังหล่ออยู่เลย

สำหรับสามหนุ่มเนื้อทองถือว่าผ่านอะ ตอนแรกว่าจะไม่ดูละแต่อดใจไม่ไหวออกไปดูสักสองเบรก(เป็นเบรกกลางๆตอนแล้ว)

ชอบครับ สนุกน่าติดตามดีมาก 555

โปรดักชั่นค่ายคุณจ๋าอันนี้ผ่านอยู่แล้ว สวยงามสมมาตรฐานแต่ที่ประทับใจคือเนื้อเรื่องครับ ไม่คิดว่าจะทำออกมาได้น่าติดตามขนาดนี้ครับ สนุกดี ตลกดี ชอบพี่บอยกับคุณพิทต้ามาก ดูเป็นคู่ที่สมวัยกันดี อยากเห็นแบบนี้มานานแล้วนี่ขนาดดูไปแค่สองเบรกเองนะครับ คู่หมาก-คิม ร่วมด้วยคุณเดี่ยว ผมว่าเรื่องราวของคู่นี้น่าติดตามที่สุดเลยครับ ชอบหมาก-คิมเรื่องนี้มากครับ

ส่วนคู่ บอย-มารี-พิทต้า สำหรับละครตอนแรกก็สนุกแต่ดูไม่น่าติดตามเท่าที่ควรครับแต่คุณพิทต้าเขาสวยนะกลับมาคราวนี้ เล่นละครดีขึ้นมากด้วยอะ

คุณมารีเล่นละครดีจัง ชอบอะ สวยด้วย คนนี้น่าจับตามองมาก ต่อไปจะเป็นนางเอกนำเดี่ยวเต็มตัวในแววมยุรา wow!

จากคุณ : Keichun
เขียนเมื่อ : 16 ธ.ค. 54 22:24:14

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com