Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ดูสามหนุ่มเนื้อทองตอนแรก มองสาว ๆ อยู่ดี ๆ แต่ไป ณ จังงังกับน้องหมาซะงั้น!!! ติดต่อทีมงาน

แบบว่าแย่งซีนสาว ๆ ไปหมดเลยอะ ชอบน้องหมามาก ๆ ครับ

โดยรวม อืมมม.... ตอนแรกว่าจะดูน้องคิม แต่เจอคิมกับหมากแล้วรู้สึกว่าคิมมีลุคเป็นผู้ใหญ่กว่าหมากอะ (ไม่ได้หน้าแก่กว่านะ แต่ลุคเป็นแบบนั้น) ไม่รู้เหมือนกันนะ ผมว่าหมากแสดงได้โอเคละกับบทนี้ เมื่อมาดูคู่บอยกับน้องมารี (ใช่มั้ย คือเพิ่งเคยเห็นแสดงครั้งแรก ไม่แน่ใจว่าชื่อนี้รึเปล่าครับ) ก็แบบว่าไม่ชอบเสียงน้องเค้าอะ หน้าตาน้องเค้าไม่ใช่สไตล์แบบที่ผมจะปลื้ม ดังนั้นไม่ใช่คู่เด่นของเรา ส่วนเคน... อืมมม... แสดงดีกว่าตอนเล่นหนังอยู่นะ เพราะตอนเล่นหนังมันดูแข็ง ๆ ไปหน่อย แต่มาเรื่องนี้โอเคเลย ขอแค่อย่ายิ้มเป็นพอ (จะดูดีกว่าตอนยิ้ม) มาถึงน้องเต้ย... โอยย... เพิ่งรู้สึกชอบน้องเต้ยแบบจัง ๆ ก็ตอนนี้แหละ ไม่รู้สิมันดูน่ารักเหมาะกับบทดีมาก ๆ

แล้วก็มาตกหลุมรักน้องหมา....... โอยยย... น่ารักจริง ๆ อะ ชอบมาก ปกติไม่ได้ชอบหมาพันธุ์นี้นะครับ แต่น้องหมาแอคติ้งน่ารักมาก ๆ ทำใจแข็งไม่ไหว อยากได้ไปเลี้ยงมากเลย ชอบ ๆ

จากคุณ : Canon in Science Major
เขียนเมื่อ : 16 ธ.ค. 54 23:11:40

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com