Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Cha Seung Won ; My Best Love ชา ซึง วอน ; รักนี้ดีที่สุด บ้านหลังที่ 35 "คนบ้านเดียวกัน...บ้านป๋าชานะเออ" ^O^{แตกประเด็นจาก A11452066} ติดต่อทีมงาน

บ้านหลังใหม่แสนอบอุ่นเหมือนเดิม เปิดแล้วครับผม...ได้ฤกษ์ดีประกาศวันรวมพลคนรักตาหนวดแล้วจ้า~~~

มีทติ้งครั้งที่ 1 ของพวกเรา ...พลุ พลุ พลุ เสาร์ที่ 28 มกรา 55 ครับพี่น้องงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง >_<  ....สมาชิกท่านใดสนใจมาพบปะพูดคุย เรียนเชิญยกมือลงชื่อหน้าบ้านกันได้เลยจ้า...

เรื่องสั่งจองหมวกป๋า รบกวนขอคำตอบให้ไวนิดนะจ๊ะ ไม่เกิน 12:00 วันอังคารนะเออ (20/12) เดี๋ยวจัดทำไม่ทันวันมีทติ้งจ้า ทุกท่านพร้อมรับหมวกในวันมีทติ้งเลยนะจ๊ะ ~~~ ส่วนพี่น้องที่อยู่ห่างไกลเมืองหลวงนี้ จัดส่งให้ถึงบ้านครับผม..หรือจะให้ดี มาร่วมกันมีทติ้งเลยก็จะแจ่มมากจ้าlove

อากาศเปลี่ยนแปลงบ่อย ดูแลรักษาสุขภาพกันด้วยจ้า.... wink

Cr : นู๋นุช (น้องขนม)

จากคุณ : เจ๊อวบ
เขียนเมื่อ : 17 ธ.ค. 54 20:03:44

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com