Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[G@ME]Serie's CELEBRITY Rendition : SUPERMODEL ME IV :Episode01 > Last Friday Night/Day [ Deliberation ] ติดต่อทีมงาน

เฌอปรางค์ (6 คน)
  เก็กฮวย (3 คน)
  ซันไช่ (2 คน)
  เจนน่า (2 คน)
  ป้าดัฟฟี่ (0 คน)
  ไมนี่ (2 คน)
  แชนเดอเลียร์ (1 คน)
  แคมร่อน (2 คน)
  บิชอฟ (3 คน)
  ฐาปนีย์ (0 คน)

28.57%
  เฌอปรางค์ (6 คน)
 14.29%
  เก็กฮวย (3 คน)
 9.52%
  ซันไช่ (2 คน)
 9.52%
  เจนน่า (2 คน)
 0.00%
  ป้าดัฟฟี่ (0 คน)
 9.52%
  ไมนี่ (2 คน)
 4.76%
  แชนเดอเลียร์ (1 คน)
 9.52%
  แคมร่อน (2 คน)
 14.29%
  บิชอฟ (3 คน)
 0.00%
  ฐาปนีย์ (0 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 21 คน

( 10 คนแรกได้ตั้งโหวต และคนที่ได้รับคะแนนสูงสุดจะได้รับบวก 2 คะแนน ไปนะคะ)

idea เข้าสู่การพิจารณาผลงานของเหล่า Celebs
        ในอิพิโสดแรก กันนะคะ

ขอเชิญท่านกรรมการที่น่ารักทุกท่าน Deliberate ค่ะ
เต็ม 20 คะแนนเช่นเคยค่ะ

(มองไปที่กรรมการ)
พี่เคนนี่ โค้ช* น้องกุนเชียง ป้าแซร่าห์ และกรรมการปริศนาพร้อมนะคะ ไปประเมินผลงานของสาวๆกันค่ะ

จากคุณ : แชมพูไม่มีฟอง
เขียนเมื่อ : 19 ธ.ค. 54 20:12:33

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com