Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Cha Seung Won ; My Best Love ชา ซึง วอน ; รักนี้ดีที่สุด บ้านหลังที่ 36 "ฝากใจไว้...ที่ป๋าชาคนเดียว" *W*{แตกประเด็นจาก A11469834} ติดต่อทีมงาน

บ้านหลังใหม่แสนอบอุ่นที่เต็มไปด้วยหัวใจที่รักป๋า เปิดแล้วจ้า...สำหรับงานมีทติ้งที่เราจะจัดในวันที่ 28/1/2012 นี้ รบกวนสาวๆ เสนอแนะรูปแบบของงานได้เลยจ้า ช่วยๆ กันออกเสียง ว่าต้องการแบบไหนกันดี...

มีหนึ่งความคิดเห็นเสนอมาว่า จับฉลากกันเป็นไง ...หรือใครจะเสนออะไรเพิ่มเติม ก็จัดหนักมาเลยนะจ๊ะ เราจะได้มามีความสุขร่วมกัน มาปลื้มป๋าไปพร้อมๆ กันจ้า wink

อากาศเปลี่ยนแปลงบ่อย สาวๆ ดูแลสุขภาพกันด้วยนะจ๊ะ...ป๋าเป็นห่วงเป็นใยครับผม love

Cr : นู๋นุช (น้องขนม)

จากคุณ : เจ๊อวบ
เขียนเมื่อ : 21 ธ.ค. 54 19:53:47

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com