Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

หยุดต่อปากต่อคำกับล๊อกอินสาวอู่ทองหรือล๊อกอินอื่นๆในเครือเดียวกันเถอะครับ [ย้ายจาก : บันเทิงวิทยุ-โทรทัศน์] ติดต่อทีมงาน

สังเกตมาซักพักแล้วว่าล๊อกอินนี้ สาวอู่ทอง และล๊อกอินที่อยู่ในเครือเดียวกัน จะชอบเข้าไปเม้นในทุกๆกระทู้เลย และเม้นแบบด้านลบ โอเคครับ สิทธิของหล่อนที่จะเม้นแบบนั้น ไม่มีใครไปว่าได้ แต่ผมคิดว่าคอมเม้นที่มาเม้นต่อจากสาวอู่ทอง ไม่ต้องไปต่อปากต่อคำอะไรกับหล่้อนดีกว่านะครับ เพราะยิ่งต่อปากต่อคำ หล่อนก็จะยิ่งชอบนะครับ เหมือนดันให้หล่อนได้ดังในกระทู้นั้น เพราะเท่าที่ดูหล่อนไม่ต้องการอะไรนอกจากให้คนด่าหล่อนเยอะๆนะครับ หล่อนยิ่้งชอบครับ

เพราะฉะนั้น หยุดเม้นด่า ตอบโต้หรืออะไรทั้งหลายดีกว่าครับ ให้มองข้ามๆไปเหมือนล๊อกอินนี้และล๊อกอินอื่นๆในเครืออย่าง(เด็กอู่ทอง,กระเพราทอง)ล๊อกอินทองๆทั้งหลายที่ชอบเม้นกระทู้แบบร้าวฉาน  เป็นอากาศธาตุไม่ต้องไปสนใจนะครับ ให้หล่อนอยู่แต่ในโลกส่วนตัวของหล่อน ถือว่าหล่อนเป็นคนบ้าโรคจิตไปแล้วกันนะครับ คนดีๆคงไม่จำเป็นต้องไปยุ่งกับคนบ้าหรอกนะครับ เพราะยิ่งด่าหรือต่อต้านไปก็เท่านั้นครับ มันไม่สามารถทำอะไรหล่อนได้เลย

ขอบคุณครับ

จากคุณ : Knock_vip
เขียนเมื่อ : 23 ธ.ค. 54 11:40:17

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com