Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(ไร้สาระ) ข้อไหนที่ทำให้ตัวการ์ตูนดูดี มีเสน่ห์มากขึ้นครับ ติดต่อทีมงาน

แว่น (ใส่แล้วถอด หรือถอดแล้วใส่) (49 คน)
  หูสัตว์ (หมา แมว กระต่าย etc.) (10 คน)
  ถุงน่อง พื้นที่ศักดิ์สิทธิ์ (12 คน)
  เปลี่ยนทรงผม (ตัดผม มัดผม ปล่อยผม etc.) (19 คน)
  ชุดเมด (1 คน)
  ชุดยูกาตะ กิโมโน (10 คน)
  ชุดมิโกะ (3 คน)
  ครอสเดรส (รวม Trap และ Reverse) (4 คน)
  แค่ยิ้มก็พอ (โดยเฉพาะพวกยิ้มยาก) (17 คน)
  อื่นๆ (10 คน)

36.30%
  แว่น (ใส่แล้วถอด หรือถอดแล้วใส่) (49 คน)
 7.41%
  หูสัตว์ (หมา แมว กระต่าย etc.) (10 คน)
 8.89%
  ถุงน่อง พื้นที่ศักดิ์สิทธิ์ (12 คน)
 14.07%
  เปลี่ยนทรงผม (ตัดผม มัดผม ปล่อยผม etc.) (19 คน)
 0.74%
  ชุดเมด (1 คน)
 7.41%
  ชุดยูกาตะ กิโมโน (10 คน)
 2.22%
  ชุดมิโกะ (3 คน)
 2.96%
  ครอสเดรส (รวม Trap และ Reverse) (4 คน)
 12.59%
  แค่ยิ้มก็พอ (โดยเฉพาะพวกยิ้มยาก) (17 คน)
 7.41%
  อื่นๆ (10 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 135 คน

เนื่องจากโดน Damage จากโยโซระผมสั้นเข้าไป ทำเอาอยากเลิกกินเนื้อ+ผักไปเลย (แต่ยังไม่เลิกเน้อ)

เลยอยากถามเพื่อนห้องการ์ตูนว่า

"ข้อไหนที่ทำให้ตัวละครดูน่ารัก หรือ โมเอะขึ้นกว่าเดิมครับ"

---------------------------------------------------------------------

ปล. ใครมีรูป before, after การเปลี่ยนแปลง ลงได้เลยนะครับ รูปไหนถูกใจแจกกีบครับ

แก้ไขเมื่อ 25 ธ.ค. 54 00:41:46

จากคุณ : ILoveHusky
เขียนเมื่อ : 24 ธ.ค. 54 22:06:02

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com