Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

3หนุ่มเนื้อทอง....มุกจีบสาวของบอสกับพี่โอบน่ารักดี..... ติดต่อทีมงาน

inlove

บอสกริช : ผมว่าคุณกำลังมีปัญหานะ
อรุณศรี : //ทำหน้างง O_o
บอสกริช : คุณกำลังมีปัญหาอะไรบางอย่างในชีวิต คุณไม่เหมือนเดิม คุณรู้ตัวหรือเปล่า

แต่ยิ่งบอสพูดอรุณศรียิ่งงงกว่าเดิม : // O_o //

แล้วก็ยิงมุกต่อ ว่ายินดีเป็นผู้รับฟัง แต่พอสาวเจ้าบอกขอยกบอสไว้บนหิ้ง
ทีนี้บอสจัดเต็มเลย ^^

"อย่าวางผมไว้บนหิ้งเลย วางผมไว้ข้าง ๆ ..เป็นเพื่อนคุณก็พอ" ฮิ้วววววว

ยังไม่พอ บอสยิงต่อ " ผมเป็นคนเต็มที่กับเพื่อน " อูวสสสส์ จัดหนักกว่าเดิม ^^

แต่สาวเจ้ากลับหาว่าบอส " ใฝ่ต่ำ " 55555

โอยยย.....อรุณศรี แม่เจ้าประคุณรุนช่อง ทำไมไปว่าบอสเขาแบบน้านนน

แต่ก็ชอบใช่ไหมหล่ะ.......รู้นะ
                       ถึงได้แอบยิ้มลับหลังเขาแบบนี้

จากคุณ : แมวน้อยร้อยชั่ง
เขียนเมื่อ : วันสิ้นปี 54 07:44:56

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com