Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

คุณจ๋าบอกว่า สามหนุ่มเนื้อทองเป็นความรักหลายรูปแบบ เป็นความรักสีเทาๆที่ไม่มีใครถูกใครผิด ติดต่อทีมงาน

อยากบอกว่า ตอนเด็กๆวิชาศิลปะเขาสอนผมวาดสีน้ำมาแล้วน่ะครับ ผมรู้น่ะครับว่าถ้าเราอยากได้สีเทา เราต้องเอาสีดำมาผสมกับสีขาว

แต่ขอโทษน่ะครับ ผมหาสีขาวจากคู่ ธี-ลำเภา ไม่เจอ

อันนี้คงต้องยกความดีให้คุณวุ้นเส้นล่ะมั้งครับ ที่เล่นบทหน้าชื่นอกตรมได้ดีมาก ทำให้ผมไม่ชอบมากๆเวลาเห็น กร ธี ลำเภา เข้าฉากด้วยกัน เพราะเหมือนมันกำลังดูหญิงร้ายชายเลวคู่หนึ่งกำลังทำร้ายความรู้สึกคุณกรอยู่ตลอดเวลา

ตัวผู้ชายก็ให้สถานะเป็นแค่อะไรสักอย่าง ที่มีหน้าที่แค่ไว้ตั้งโชว์กับมีเซ็กส์

ตัวผู้หญิงก็ไม่เคยเห็นหัว แค่เพราะตัวเองพอใจ จะมีใครต้องเสียใจก็ไม่แคร์

พระเอกนางเอกที่นิสัยไม่ดี ใช่ว่าจะไม่เคยมี แต่สิ่งที่มันควรจะมีก็คือความรู้สึกน่าติดตาม น่าเอาใจช่วยให้เขาลงเอยกัน

คู่ธี-ลำเภาเนี่ย มันไม่น่าเอาใจช่วยเลย มันเหมือนกับเรากำลังดูตัวร้ายอีกคู่มากกว่า

จากคุณ : Good night my dearest
เขียนเมื่อ : วันปีใหม่ 55 21:16:34

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com