Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ฉาก มั้นส์ๆๆ ในคมพยาบาท เมื่ออั้ม เจอรุ่นใหญ่ ติดต่อทีมงาน

มีหลายฉากอะที่มันสๆ แต่ผมชอบฉากที่น้าเย็น จัดหนักเปีย
โดยเฉพาะฉากนี้

ตบแบบไม่ทันตั้งตัวอะ  ทำเอาผม สะดุ้งเลยอะ อิอิ

กำลังดูย้อนหลัง แบบ โหหห  สุดยอดเลยอะช่อง เจ็ด

อยากให้รีเมคไหม่ๆ เร็วๆจัง  ขอมีน บทเปียนะครับ พี่ป๊อก บทน้าเย็น เป็นตัวเอกของเรื่อด้วยซ้ำนะเนี่ย

ปล  ใช่ แก้มบุ๋มหรือป่าวที่เล่นเป็นน้าเย็นตอนเด็ก  หน้า คล้ายๆๆมากๆๆ ลองเปิดดูตอนแรกๆๆนะครับ  คนในยูทุปบอกว่าใช่อะ

นาทีที่ 5 ครับ

แก้ไขเมื่อ 05 ม.ค. 55 01:12:59

จากคุณ : deawza
เขียนเมื่อ : 5 ม.ค. 55 01:11:40

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com