Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

shot เด็ดของคู่ในตำนาน มอส อ้อม ^^ น่ารักมากอ่ะ การิด การิด ติดต่อทีมงาน

คือ ออกตัวก่อนว่าพึ่งมาปลื้มแบบแพคคู่ แต่ส่วนตัวปลื้มพี่อ้อม
มานานมากแล้ว แต่ไม่ค่อยทันช่วงเค้าจิ้นกันสมัยก่อนเท่าไหร่
คือ เริ่มแบบมาสืบค้นว่าเค้าสนิทกันขนาดไหน เพราะ สะดุดตอน
มอสเหมือนพูดทีเล่นทีจริงบอกว่าจะทำห้องไว้ให้อ้อมที่บ้าน
แล้วยิ่งมาดูเทปที่นี่หมอชิตงานแต่งมอส concert หลาย ๆ อัน
พี่มอสอ้อมเค้าน่ารัก ชวนจิ้นมากค่ะ เคมีกระจาย ไปแอบถามห้อง
ข้าง ๆ มาถึง shot สำคัญพี่มอสขโมยหอมแก้มพี่อ้อมเป็นคนแรก
ในรอบ 26 ปี กรี๊ดดดดด ดูแล้วฟินมากค่ะ อยากเห็น shot นี้มา
นานมากแล้ว เลยเอามาเผื่อแผ่
http://www.dailymotion.คอม/video/x6x0ta_rvsshow2_lifestyle
ขอบคุณ คุณ peachoko มากเลยค่ะที่เอื้อเฟื้อ

รูปที่พี่เค้าถ่ายแบบคู่กันตอนเด็กนี่ก็น่ารักมาก ทำให้นึกถึงสมัย
ประถม มัธยมขึ้นมาเลยทีเดียว อยากให้มีถ่ายแบบคู่กันอีกบ้าง
ล่าสุดนี่เห็น MV ที่พี่เค้าเล่นคู่กัน เพลง "คนไม่น่าสงสาร"  
ดีใจอ่ะค่ะ โอ้ย ดีใจมาก นึกถึงละครเก่ารู้สึกพี่อ้อมจะเล่น
คู่พี่หนุ่ม กรรชัย  พี่อ้อมผมยาวแล้วสวย น่ารักมาก ๆๆๆๆๆ ช่วง
ย้อนวัยก็ดูเด็กใสมาก กรี๊ดเบา ๆ เข้าใจแล้วว่าทำไมในงานแต่ง
พี่มอสบอกไม่ให้พี่อ้อมแต่งหญิง เดี๋ยวสวยเกินเจ้าสาว 555+

คำถามคือ พี่เค้าเคยร่วมงานในหนัง ละคร ร่วมกันบ้างมั้ยคะ
เคยเห็นแค่ MV อ่ะค่ะ แล้วจุดที่ทำให้แฟน ๆ เริ่มจิ้นพี่เค้า
คืออะไรหรอคะ วาน fc ของคู่นี้ช่วยเล่าหน่อยค่ะ

ใครที่เคยไปเจอตัวจริงพี่เค้าที่อยู่ด้วยกัน ขอให้ช่วยเล่าให้ฟัง
ก็ยังดีค่ะ ว่าเจอที่ไหน แล้วเดี๋ยวนี้พี่อ้อมเขาเป็นแต่ DJ หรอคะ
ได้ข่าวว่ากินนอนอยู่ Grammy ตลอด จริงรึป่าวคะ 555+

ปล. ขอ tribute แด่ความน่ารักคู่เพื่อนรักคู่นี้ ดูเค้ารัก จริงใจ ห่วงใย
และเข้าใจกันดีจังเลย มิตรภาพมันเลยดูสวยงามมาก ^^
ส่วนชีวิตส่วนตัวขอให้ทั้งคู่มีความสุขกับครอบครัว
กันไปค่ะ เราขอเวิ่นบ้างอะไรบ้างตามประสา

ปล. 2 ใครมีอะไรเกี่ยวกับคู่นี้เล่าให้เราฟังบ้างนะคะ ขอบคุณค่ะ
คราวก่อนมีคนเล่าว่าเจอที่ร้านกาแฟ ได้ยินเรื่องพี่ 2 คนนี้แล้วดีใจ
คือ เราพึ่งจะ 26 ต้น ๆ คิดว่าน่าจะพลาด shot เด็ด ๆ ของคู่นี้ไปพอสมควร
แบบ #36 ในคลิปตั้งแต่ 9.30  โอ๊ยยิ้มแก้มแทบแตก ท่าเต้นก็ชวนกรี๊ดแล้ว
ตอนขอบคุณที่มางานแต่งมอส อ้อม นี่ดูแล้วตายไปเลย 555+ ตอนนี้เข้าใจ
หัวอกแฟนหลายคน ๆ ที่ตาม cheer มาหลายปีแล้วค่ะ fan service อะไร
จะดู real ขนาดนี้

แก้ไขเมื่อ 05 ม.ค. 55 19:27:27

แก้ไขเมื่อ 05 ม.ค. 55 18:07:21

แก้ไขเมื่อ 05 ม.ค. 55 16:52:21

จากคุณ : chinchang&jaejung
เขียนเมื่อ : 5 ม.ค. 55 16:50:04

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com