Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

คิดถึงพิ้งกี้จัง ตามดูมาตลอดตั้งแต่เด็กๆ มีใครชอบเหมือนผมบ้างไหมครับ ติดต่อทีมงาน

สมัยเด็กๆตามดูตลอดเลย ชอบมากการตูนเรื่องนี้ pinky and the brain เป็นเรื่องเกี่ยวกับหนูสองตัวที่พยายามยึดครองโลก ส่วนตัวชอบ pinky มาก ตลกดี โดยเฉพาะตอนร้องว่า นาฟ!!! แต่ก็ชอบ brain เหมือนกัน แต่มันดูจริงจังไปนิดนึง

ได้มีโอกาสมาตามดูอีกทีทาง youtube อยากให้มีตอนใหม่ๆออกมาจัง มีใครชอบเหมือนผมบ้างไหมครับ

แก้ไขเมื่อ 05 ม.ค. 55 17:12:30

จากคุณ : เพนกวินในห้องแอร์
เขียนเมื่อ : 5 ม.ค. 55 17:10:29

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com