Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>>ชอบ มุกเหลี่มเพชร มากๆ มีความเป็นเป็นได้มั๊ย ที่เรตติ้งจะดีมากๆ เพราะชอบมาก ติดต่อทีมงาน

ดูมาสองตอนแล้ว สนุกมากๆ ปกติจะเป็นคนไม่ค่อยชอบละครบู๊เลยค่ะ มันไม่ใช่แนว

อย่างตะวันเดือด ละครบู๊แห่งปีของช่อง3 ที่เรตติ้งดีมากๆ ก็ไม่ได้ดู เพราะไม่ใช่แนวของเราเลยนะ แต่เห็นว่าเรตติ้งดีมาก สูงสุดของสถานีเมื่อปีที่แ้ล้ว

เลยแอบหวังเล็กๆว่า ถ้าสนุกแบบนี้ทุกตอน อยากลุ้นให้ได้เรตติ้งแตะหลัก 10 ก็ยังดีค่ะ

เราว่าสนุกมากๆเลยนะ ไม่ใช่บู๊แบบมันส์อย่างเดียว แต่มีตลก ขำขันด้วยซึ่งเราชอบมากๆเลย มันไม่เครียดจนเกินไป

ตอนนี้ติดละครเรื่องนี้ไปแล้วค่ะ และจะไม่อ่านสปอยด้วย เพราะิอยากลุ้นว่าใครขโมยเพชร และจะได้คืนหรือเปล่า

นับว่าเป็นนิมิตรหมายที่ดีนะคะ เพราะว่านับเป็นละครเรื่องแรกที่เป็นละครบู๊ ฆ่า ปล้น อะไรแนวนี้ที่ดูแบบไม่พลาดเป็นเรื่องแรก เพราะสนุกๆจริงๆนะ

จากคุณ : ลูกแมวเปลี่ยนสี
เขียนเมื่อ : 6 ม.ค. 55 00:37:20

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com