Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ชอบ เจสัน ยัง จังเลยค่ะ เขาเหมาะกับบทร้ายมากๆเลยนะคะ ชอบตั้งแต่ รอยไหมแล้ว ติดต่อทีมงาน

ชอบมากๆค่ะ หล่อแล้วยังแสดงดีอีก เมื่อคืนดูมุกเหลี่ยมเพชร แสดงดีจัง ลบภาพร้ายจากรอยไหมไปเลยอ่ะค่ะ

แสดงเป็นคนดีก็เล่นดีเลยนะคะ แต่ใจจริงเราอยากให้เอาดีทางด้านตัวร้ายไปเลยค่ะ เพราะตัวร้ายมันหายากนะคะเดี๋ยวนี้ ที่แสดงแบบได้ถึงบทบาท

พูดไปแล้ว ลุคของคุณเจสัน คล้ายๆกับดาวร้ายในอดีตที่เพิ่งเสียชีวิตไปอ่ะค่ะ ที่ชื่อ อภิชาติ พัวพิมล อ่ะ

พอเห็นคุณเจสันแล้ว นึกถึงคนนี้ทุกทีเลยค่ะ อยากให้เอาดีทางด้านตัวร้ายไปเลย เอาแบบตัวร้ายที่เป็นตัวดำเนินเรื่องอ่ะค่ะ น่าจะโอนะ

**สรุปสั้นๆ บทไหนก็ชอบค่ะ สมัครเ็ป็นแฟนคลับ  อ้อ..แล้วอยากถามผู้รู้ค่ะ ว่า คุณเจสัน เขาเซ็นสัญญากับช่อง3 หรือเปล่าอ่ะคะ ตั้งแต่เรื่อง ไฟโชนแสง ก็แสดงที่ช่อง3มาตลอด  

ไม่มีอะไรหรอกค่ะ อยากให้แสดงที่ช่อง3ตลอดไปเลยค่ะ เพราะรู้สึกว่าได้รับแต่บทดีๆทั้งนั้นเลยนะคะ

จากคุณ : ลูกแมวเปลี่ยนสี
เขียนเมื่อ : 6 ม.ค. 55 15:16:05

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com