Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถามจริงๆเลยนะ คุณว่าพักหลังๆมาเนี่ย กระทู้โหวตบร๊ะเจ้ามาติดๆกันเนี่ย เพราะอะไรกันแน่?(กระทู้นี้ไม่เกี่ยวกับบล๊ะลานุภาพ) ติดต่อทีมงาน

โปรโมตหนังสิ(ต้องให้บอกจริงๆเหรอเนี่ย) (10 คน)
  โหวตขำๆเล่นกันมาต่อเนื่องมากกว่านะ(ต้องให้บอกจริงๆเหรอเนี่ย) (29 คน)

25.64%
  โปรโมตหนังสิ(ต้องให้บอกจริงๆเหรอเนี่ย) (10 คน)
 74.36%
  โหวตขำๆเล่นกันมาต่อเนื่องมากกว่านะ(ต้องให้บอกจริงๆเหรอเนี่ย) (29 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 39 คน

คือตอนแรกๆก็ตลกดีครับ ตอนนี้ก็ยังชอบนะ แต่มันเริ่มเยอะไปอะผมว่า คิดไปคิดมา เออหนังมันจะเข้าแล้วนี่หว่า ก็เลยคิดเล่นๆว่าเกี่ยวไหมกับการโปรโมต

รู้ว่าต่อให้ไม่ต้องมีโจ๊กหนังและนักแสดงนำก็น่าจะพาหนังไปได้ไกลอยู่แล้ว แต่ก็นะ ใครว่าตัวขโมยซีนไม่สำคัญ

ลองแชร์ความเห็นกันดูครับ :D

จากคุณ : The Blister Exists
เขียนเมื่อ : 8 ม.ค. 55 12:21:31

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com