Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถ้าอเล็กซ์ กับ มินต์ มาอ่านกระทู้นี้ อยากบอกอะไรน้อง 2 คนคะ ติดต่อทีมงาน

อเล็กซ์ เก่งแล้ว เป็นนักแสดงมีฝีมือเรื่องนี้แม้จะเป็นบทรอง แต่อเล็กซ์ทำให้บทนี้มีเสน่ห์มากๆ และ อนาคตข้างหน้าก็อาจเป็นผู้กำกับที่เก่งอีกคนในวงการ รอดูฝีมือในด้านการกำกับอยู่คะ อยากเห็นมุมมองของผู้กำกับรุ่นใหม่คนนี้

มินต์ ในปีที่ผ่านมาหนูต้องผ่านอะไรมากมายทั้งคำวิจารณ์ คำติ การเปรียบเทียบ แต่สิ่งที่เห็นจาก ตะวันเดือด จนมาถึง รักปาฏิหาริย์ คือความสู้ และพยายามในการพัฒนาตนเองแบบชัดเจนในทุกๆด้าน การแสดง การพูด และ ความเป็นธรรมชาติ
มันยังไม่ดีที่สุด แต่ก็ดีขี้นมากจริงๆ เชื่อว่าในเรื่องต่อๆไป หนูก็จะยังไม่หยุดพัฒนา ขอบอกว่าได้ใจคนดูอย่างเราคะ กับการเป็นนักแสดงที่ยอมรับในข้อด้อยและพร้อมที่จะเปลี่ยนแปลง พัฒนาตลอดเวลา
รอดูหนูในเหนือเมฆ 2 นะคะ อย่ากดดันตัวเอง สนุกกับการแสดง
ชาลิดาตัวจริง แสบที่สุดไม่ใช่เหรอ พี่บอยเคยบอกไว้555 แสบๆมันส์กับการทำงานไปเลย

ขอบคุณเจ้าของภาพคะ

แก้ไขเมื่อ 09 ม.ค. 55 22:45:38

จากคุณ : ในบ้านเป็นเบ๊_นอกบ้านเป็นboss
เขียนเมื่อ : 9 ม.ค. 55 22:45:12

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com