Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ตามหาหนังฝรั่งค่ะ เก่ามากแล้ว 10 ปีน่าจะได้ ติดต่อทีมงาน

เราเคยดูตอนอยู่ประถมนู่นเลยค่ะ จำชื่อเรื่องไม่ได้แล้ว เนื้อเรื่องก็จำได้ลางๆว่า
มีสุนัข 2 ตัว เป็นพันธุ์โกเด้น 1 ตัวและก็ดัลเมเชี่ยน 1 ตัว และก็มีแมวสีน้ำตาลๆฟูๆ อีกตัวนึง 3ตัวนี้มีเจ้าของเดียวกัน(เป็นครอบครัว)ค่ะ มันเกิดหลงจากเจ้าของแล้วก็เข้าไปในป่าด้วยตอนกลางๆเรื่อง จนดัลเมเชี่ยนโดนเม่นสลัดขนใส่ที่ปาก ตอนใกล้จบเรื่องโกเด้นตัวแก่สุดเกิดเจ็บจนเกือบจะตาย (แต่ก็รอด) แล้วก็มาเจอเจ้าของได้ในที่สุด

เราจำเรื่องได้ลางๆมากอ่ะค่ะ นานมากๆแล้ว และเคยมาฉายช่องฟรีทีวีบ้านเราด้วย

ใครพอทราบบ้างมั๊ยคะ ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : akita_sibe
เขียนเมื่อ : 11 ม.ค. 55 22:32:17

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com