Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

หลังจากที่น้ำท่วมจนจะลงแดงไม่อยากคุยเมื่อวานไปดู จัสติน ชกมวย!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! อิอิอิอิ ติดต่อทีมงาน

คือแบบว่า เมื่อวานไปดู Real Steel  อิอิอิอิไม่ได้หลอกไห้เข้ามานะครับ
ผมเห็นจัสติน  มาซอมมวยจริงๆนี้น่า  

หลังจากที่น้ำท่วมแถวบ้านผมจนทำไห้ผมเป็นโครลงแดงเพาระไม่ได้ดูหนัง
เมื่อวานเป็นวันแรกในรอบ 2  3  เดือนที่ผมพึ่งได้ดูหนังแล้วก็ไม่ผิดหวังเลยแม้นแต่น้อยที่ได้ดูหนังที่โดนใจ   ได้ทั้งความไฮเทค ความลงตัวขององค์ประกอบ
เพลง  หรือแม้นแต่ท่าเต็นที่ทำออกมาได้โดนใจอิอิอิอิ  ผมว่าในปี 2020
ขอไห้มีอะไรแบบนั้นน่าจะดีเนอะ  

เริ่ม   ผมไม่เคยมาภูเก็ต  ผมไปดูที่เช็นทัลภูเก็ต sf โรง3  รอบ 22.40  10/1/2012     120  บาท  เองครับ

รู้สึกแปลก  กับหางนี้เหมือนกันทำไหมกระเบื้องมันมีรอยแตกเต็มเลย แล้วอีกอย่างไหม ที่ขายน้ำขนมป็อบคอน์  ของsf ปิดเร็วจัง ผมละงง

หนังสนุกดีครับชอบมากชอบตรงที่ใส่บทท่าเต็นเข้าไปนี้และ
ผมจะบรรยายเป็นอย่างๆ
ภาพ หรือองค์ประกอบ
ทำออกมาไห้ดูแล้วเท่ดีอะชอบ  แต่ไม่เค้าใจเรื่อง  เฟ่ชั่น ในตอนนั้นไหมมันเชยจัง  น่าจะเพิ่ม พวกเวบอะไรเข้าไปอีกในบท
มีแต่ bing  นับนุนกันเข้าไป  แบบว่า  แมกช์ มีบล็อกหรือเวบส่วนตัวไรแบบนี้
แบบว่าถ่ายวีดีโอไว้แล้วเอาไปลงไรแบบนี้มันน่าจะมีนะแต่กับมีแต่วิทยุ ห่วยชะมัดเลย ไหมถึงไม่กล่าวความเป็นมาของเมียที่พึ่งตายบาง น่าจะมีการสอน
ซ่อมหุ่นอะไรแบบนี้ไห้ด้วยอะ แต่กับไม่มี  

ส่วนเสียงองค์ประกอบ  น่าจะเอาเพลงที่มันฟังแล้วจีดๆใส่ลงไป  แต่ก็โอเคอะเพลงก็เชยดี  แต่ชอบอยู่อย่างเดียวดูไปดูมาเหมือนจัสตินเลยครับอิอิอิ

โรง sf  ที่นี้  ห้องน้ำโอเวอร์ดีอะ  ชอบแต่กระจกใหญ่ดีตอนออกมาฉี่
โรบ็อทแดนชเข้าสิ่งเลยง่ะเลยเจิ่มกระจกบานนั้นสะเลย เสียงลำโพงกระทึ่มดีนะครับโรงนี้  แต่จอเล็กไปหน่อยครับ ที่นั่งก็โอเคแต่ที่นั่งมันไม่ชันเหมือนจะระนาบเดียวกัน  พนักงานบริการโอเค  

อยากรู้อีกเรื่องที่เห็นโทรสับอะ  ยี่ห่ออะไร  แล้วใช้ซิมอะไร  ยงคงใช้3จีห่วยๆอีกหรือเปล่าว  

โรงได้ 8.50  หนังได้  9.00

จากคุณ : เอ็มเด็กปลอดสารพิษ
เขียนเมื่อ : 11 ม.ค. 55 22:40:24

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com