Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ผมก็ชอบ ณเดชณ์ ผมก็ชอบ เกมส์ร้ายเกมส์รัก แต่ผมไม่อยากให้แฟนคลับ มานั่งบ้าบอเอาการโหวตให้ ณเเดชณ์ เป็นวาระแห่งชาติขนาดนี้ ติดต่อทีมงาน

รับทราบว่าเก่ง
รับทราบว่านิสัยดี
รับทราบว่าหล่อ
รับทราบว่าน่ารัก
รับทราบว่ามีเสน่ห์

ผมชอบละครณเดชณ์

แต่ขอสารภาพได้ไหม

ผมไม่กล้าบอกคนทั่วไปว่าผมชอบ ณเดชณ์ เพราะผมอายเค้า มีแต่คนบอกว่า พวกแฟนคลับณเดชณ์มีแต่โรคจิต เหมือนแม่ยกลิเกเข้าไปทุกวัน

ผมว่า รักก็คือรัก ชอบก็คือชอบการที่กระทู้ณเดชณ์ จะไม่ได้ขึ้นแนะนำ มันไม่ทำให้คนรักณเดชณ์น้อยลงหรอกครับ. บอกตรงๆนะครับ

ผมอายเค้านะครับ เวลาจะบอกว่าชอบณเดชณ์ มันแลดูเป็นแม่ยก หรือไม่ก็เป็นอีสก็อยปัญญาอ่อนยังไงก็ไม่รู้

เพลาๆลงให้มันพอดีๆ เถอะ จริงๆนะครับ

จากคุณ : ikkru
เขียนเมื่อ : 12 ม.ค. 55 10:15:13

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com