Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Mad Max:Fury Road โชว์ภาพยานพาหนะที่จะใช้ในเรื่องราว ติดต่อทีมงาน

หนังที่กระผมรอคอยมากๆอีกเรื่องนึง หลังจากที่ได้สร้างความประทับใจในวันเด็กไปแล้วสำหรับ Mad Max หนังที่สร้างชื่อให้กับลุง เมล กิ๊บสัน แบบสุดๆ ถึงแม้ในชีวิตจริงตอนนี้แกจะ Mad ของจริงเลย แต่ผมยังคิดถึงลุงอยู่น่ะ T^T

คอลไรเดอร์ นำภาพยานพาหนะที่จะใช้ในภาพยนตร์เรื่องนี้มาอวดโฉมครับ เป็นรถยนตร์ที่ดัดแปลงให้มีเกราะหุ้ม มีลูกตุ้ม ซึ่งมันทำให้ต่อมอยากดูผมเพิ่มขึ้นมากๆ ทำไม่น่ะเหรอเพราะผมเป็นผู้ชื่นชอบยุคมิกสัญญี ไง ยุคนั้นคือยุคหลังสงครามนิวเคลียร์ อารยธรรมจะหายไป ผู้คนจะใช้ชีวิตเอาตัวรอดไปวันๆ อารมณ์เหมือนการ์ตูน หมัดเทพเจ้าดาวเหนือ แบบนั้นเลย โอ้ย ออกทะเลไปไกลกลับมาๆ ผมยังไม่ทราบว่าลุง เมล จะกลับมาไหม แต่ที่แน่ๆ ทอม ฮาร์ดี้ และ ชาร์ลีซ เทรอนซ์ จะนำแสดง อีกทั้งจะกำกับโดย จอร์จ มิลเลอร์ เจ้าเก่าคนเดิม เดินเรื่องการถ่ายทำอยู่ที่ ออสเตรเลีย

ที่มา nangnadoo ตามไปดูกันน่ะจ๊ะ
facebook พิมพ์ "nangnadoo หนังน่าดู" ตามไปเจอกันน่ะจ๊ะ

จากคุณ : ทับแก้วสาม
เขียนเมื่อ : 12 ม.ค. 55 12:14:44

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com