Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เพื่อนๆ คิดว่าหนุ่ม ศรราม หล่อมั้ยครับ ติดต่อทีมงาน

เพื่อนๆ คิดว่าหนุ่ม ศรราม หล่อมั้ยครับ

โดยส่วนตัวแล้ว ผมชอบ ดาราชายเพียงแค่ สองคน คือ ติ๊ก เจษ ขนาดเป็นชายแท้ ยังรู้สึกว่า พี่แก อึ่มม สุดดอ่ะ ยอมม ส่วน หนุ่ม ศรราม ผมว่า พี่เขาก็ดู มีเสนห์ หล่อกว่าดาราเดี๋ยวนี้หลายคนนะ ไม่ค่อยเห็ยคนอวย

จากคุณ : Bmilan
เขียนเมื่อ : 12 ม.ค. 55 20:15:02

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com