Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มุขเหลี่ยมเพชร>>>ขอบคุณ"เป่าจินจง"ขอบคุณคนเขียนบท จากใจจริง!!!! ติดต่อทีมงาน

ขอบคุณจริงๆค่ะ ที่ทำให้ฉากสระว่ายนำ้เป็น....
จุดศูนย์รวมจักวาลลลลลลลลล....
ไม่ได้หื่นแต่อย่างใดนะคร๊าาาา แค่อยากจะบอกว่าสิ่งที่ทำให้
ตัดสินใจดูละครเรื่องนี้คือฉากสระนำ้ล้วนๆ 555+
แต่พอดูไปดูมาหนูมุกก็น่ารักดีนะ(ถึงแม้จะปากกว้างไปนิด ให้อภัยได้)
สรุปจากที่ว่าจะไม่ดูตอนนี้ติดเรียบร้อยแล้วคร๊าาาา

ปล. เจสัน ยัง หล่อมั๊กๆค่ะเรื่องนี้ เป็นผู้ร้ายที่เราแอบมีใจให้ อิอิ

แก้ไขเมื่อ 12 ม.ค. 55 22:59:52

จากคุณ : BB_Mono
เขียนเมื่อ : 12 ม.ค. 55 22:23:29

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com