Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ณเดชน์เมินคนเบื่อร่วมงานญาญ่าบ่อยผู้ใหญ่ให้โอกาสก็รับ/คิดคู่นางเอกอื่น ติดต่อทีมงาน

ณเดชน์บอกชื่อเรื่องณารา55555555555555555จริงๆณาราเป็นชื่อคนเขียนไม่ใช่เหรอแต่อักษรตัวใหญ่มากเล่นเป็นซามูไร

ณเดชน์เมินคนเบื่อร่วมงานญาญ่าบ่อยผู้ใหญ่ให้โอกาสก็รับ/คิดคู่นางเอกอื่น

ถ้าพูดถึงดาวรุ่งที่กำลังมาแรงและน่าจับตามองที่สุดในปีนี้ก็คงหนีไม่พ้นพระนางคู่ขวัญ “ณเดชน์ คูกิมิยะ”และ”ญาญ่า อุรัสยา เสปอร์บันด์” ซึ่งหลังจากละครเรื่องเกมร้ายเกมรักลาจอไป ทั้งคู่ก็ควงกันรับงานโชว์ตัวไม่เว้นแต่ละวัน เรียกได้ว่าโกยทรัพย์ไปตั้งแต่ต้นปีเลยทีเดียว ส่วนเรื่องละครที่หลายคนเฝ้ารอให้ทั้งคู่เล่นละครคู่กันอีกก็คงต้องอดใจรอกันไปก่อนเพราะทั้งคู่ฝากบอกมาว่าตอนนี้กำลังอยู่ในช่วงของการถ่ายทำ แหม...มีผลงานคู่กันเยอะขนาดนี้จะกลัวแฟนๆเบื่อหน้าไหมจ๊ะหนุ่มณเดชน์

มาร่วมงานกันเป็นครั้งแรกของปีนี้?
ณเดชน์ : ก็ใจครับได้กลับมาร่วมงานกับน้องอีกครั้ง (เห็นมีหยอกล้อเล่นกัน?) ใช่ครับ จริงๆเราไปถ่ายกันที่ไร่มันฝรั่งของเลย์ที่จังหวัดตาก สนุกดีครับ อากาศดี

นอกจากโฆษณาชิ้นนี้ที่ต้องร่วมงานอะไรกันอีกไหม?
ณเดชน์ : มีละครครับ
ญาญ่า : ตอนนี้เราก็กำลังถ่ายทำละครเรื่องธรณีนี่นี้ใครครองค่ะ ก็น่าจะได้ชมกันเร็วๆนี้แล้วค่ะ

เรื่องของพรีเซ็นเตอร์คู่จะมีอีกไหม?
ณเดชน์ : อาจจะมีครับ อันนี้ต้องรอติดตามดูครับ แต่ว่าตอนนี้ก็มีถ่ายไปแล้วเป็นนาฬิกาครับ แต่ว่าเป็นภาพนิ่งนะครับ

เมื่อไหร่จะได้เห็นโฆษณาตัวนี้?
ณเดชน์ : ไม่แน่ใจเหมือนกันครับว่าจะออกมาเมื่อไหร่ติดต่อมากี่ตัวแล้ว?
ณเดชน์ : ผมเองก็ยังร่วมงานกับครอบครัวเดิมๆครับ
ญาญ่า : ของญาญ่าเองก็ยังร่วมงานกับครอบครัวเดิมเหมือนกันค่ะ

เห็นร่วมงานกันบ่อยกลัวคนเบื่อหน้าไหม?
ณเดชน์ : ผมว่าก็น่าจะมีคนเบื่อแล้วนะ (หัวเราะ) แต่ว่าความรู้สึกผมคิดว่ามันก็เป็นการทำงานครับ แล้วอีกอย่างหนึ่งคือเราก็ปฏิเสธโอกาสไม่ได้หรอกครับ ไม่ว่าจะเป็นงานโฆษณาหรืองานละคร มันเป็นโอกาสที่ผู้ใหญ่ยื่นให้เราเองควรรับไว้มากกว่า

อยากร่วมงานกับนางเอกคนอื่นๆบ้างไหม?
ณเดชน์ : ก็อยากลองเปลี่ยนนางเอกดูครับ คิดว่าน่าจะได้เจออะไรใหม่ๆ

อยากร่วมงานกับใครเป็นพิเศษ?
ณเดชน์ : .ใครก็ได้ครับ
ญาญ่า : คือแต่ละงานมันก็แต่ละอารมณ์ ยังไงก็อย่าพึ่งเบื่อกันนะค่ะ

จากคุณ : takeyourtime
เขียนเมื่อ : 13 ม.ค. 55 19:22:04