Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ชอบน้องคิมเบอร์ลี่มากกกกกกก!! (อวยล้วนๆ 555+) ติดต่อทีมงาน

เห็นน้องคิมบอกผ่าน video มาว่า ได้อ่านทุกกระทู้ใน pantip ที่ติชมน้องคิม ก็เลยจะเข้ามาอวยสักหน่อย 555+

ตอนแรก บอกตรงๆว่าไม่รู้จักน้องคิมเลย 5555+ (ไม่ได้ดูเรื่อง 4 หัวใจ) แต่พี่สาวเคยดูบอกว่าชอบน้องคิมมาก

เรามารู้จักน้องคิมจริงๆ จากบท "แม่ประนอม" บอกตรงๆว่า ร้องไห้ตามน้องหลายฉากมากๆ แสดงดีมากกกกกกกกกก!!

ก็เลยเริ่มสืบ ว่านางเอกชื่อจริงว่าอะไร.. ก็เลยมารู้ว่าชื่อน้องคิม

พอรู้ว่าเล่นเรื่อง "สามหนุ่มเนื้อทอง" บอกตรงๆเลยว่า ตอนแรกดูเรื่องนี้เพราะ "น้องคิม" 555+

น้องแสดงละครได้ดีมากๆอ่ะ (เรามองหน้าน้องเขาเพลินเลยอ่ะ) แล้วเราไม่อยากให้ละครที่น้องแสดงจบเร็วเลย.. 555+ อยากดูต่อ

ตอนนี้จะกลับไปดู 4 หัวใจย้อนหลังแระ อิอิ ^^

ตั้งกระทู้อวยล้วนๆอย่าว่ากันเลยนะคะ 55555+ แบบว่า น้องคิมเป็นนักแสดงที่มีเสน่ห์มากๆ เป็นดาราคนแรก(ในประเทศไทยเลยนะ)ที่เราดูละครที่น้องแสดงแล้วเราไม่อยากให้ละครจบ แล้วก็เป็นนางเอกที่ มองหน้าเพลินมากๆ ตาสวยมากๆ 55555+

ขอให้น้องคิมอยู่คู่วงการบันเทิงไทยแบบนี้ไปนานๆนะคะ ^^ ขอให้ประสบความสำเร็จในชีวิตมากๆทั้งการเรียนและการงานนะคะ ^^ สู้ๆ

แก้ไขเมื่อ 15 ม.ค. 55 23:41:05

จากคุณ : mooesha
เขียนเมื่อ : 15 ม.ค. 55 23:34:40

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com