Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อย่าเอาพี่ชม ??? ติดต่อทีมงาน

ผมเห็นหลาย ๆ กระทู้ชอบเอาชมพู่ มาเปรียบกับอั้ม

ผมว่าชมพู่ยังไม่ถึงขั้น ที่จะมาเปรียบกับ อั้ม และแอน

ชมพู่น่าจะเปลียบกับ แพนเค้ก พลอย แอฟ มากกว่า !!

เพราะผมว่าที่ติดตามชมมาน่ะ ก็เห็นดังในเรื่องดอกซ้มซี่ทอง เรื่องเดียวนะ

ผมว่าบทมันส่งมากกว่า แต่ผมก้ดูนะ สนุก ชอบ ๆ พี่ชมในบทแบบนั้น ^_____^ มันเนียนดีนะ แสดงได้สมบทบาทด้วย

ต่อไปผมว่าชมพู่น่าจะดังได้ดีกว่านี้ เพราะฝีมือการแสดงเยี่ยมน่ะ แต่ต้องรอดูอีก2-3ปี ว่าจะกระแสดีเหมือนเดิมหรือเปล่า

ปล รัก อั้ม แอน แพนเค้ก ชมพู่ พลอย รักทุกคนที่สวยน่ะ ไปล่ะ

จากคุณ : เทวดา มาเฟีย
เขียนเมื่อ : 17 ม.ค. 55 15:32:27

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com