Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถึง แอนดริว แฟนคลับ แอนดริว หรือว่า เพื่อน แอนดริวนะคะ ช่วยฝากไปบอกเค้าที ........ ติดต่อทีมงาน

ตือเราไม่ได้ดูละครไทนมาประมาณ 7 เดือนละ ทั้งๆที่เมื่อก่อนติดมาก เพราะมาอยู่เมกาอ่ะ เราไม่ได้ชอบแอนดริวมากถึงขนาดเป็นแฟนคลับนะ แต่ก็ด้วยความที่ดูละครอยู่แล้ว ก็รู้ว่าเค้าเป็นแถวหน้าอ่ะ แต่ไม่เคยนึกเปรียบเทียบกับใครหรืออยากเป็นแฟนคลับ

ทีนี้ เพราะเทคโนโลยี Youtube มันดีจริง ทำให้เราได้ตามละครเก่าๆมาดู แล้ว เรื่องที่เราเอามาดูเรื่องแรกคือมงกุฏแสงจันทร์ เราชอบเรื่องนี้มาก เพราะบทสนุกดี แล้วอีกอย่างเราชอบบทของทีฑายุ รวมถึงเพลงประกอบ พอเราดูจบก็ไม่รู้จะดูอะไร ก็ได้ pantip นี่แหละ แนะนำ ไปๆมาๆ
ก็ไปจบที่ ธรณี ฯ
แล้วจากนั้นเชื่อมั้ยว่าเราดูละครที่แอนดริวแสดงมาตลอดเลยค่ะ ผ่าน Youtube นี่แหละ
เราดูแบบต่อกันเลยค่ะ มงกุฏแสงจันทร์ ธรณี เรือนไม้สีเบจ เกมลุ้นรัก  เคหาสน์สีแดง สะดุดรัก เขยมะริกัน จนตอนนี้เราดู รักเกิดในตลาดสดอยู่ ขอบอกว่า

เค้าแสดงให้เราเชื่อว่าเค้าคือตัวละครตัวนั้นจริงๆ แล้วยิ่งเราดูเกมลุ้นรัก ต่อจากเรือนไม้สีเบจนะ ไม่อยากจะเชื่อเลยว่าเค้าคือคนๆเดียวกัน

ฝากไปบอกเค้าทีนะคะ

นายเจ๋งมาก แล้วก็เพราะว่า แฟนคลับแอนดริว ทำ subtitle เพื่อนเราที่อเมริกาดูเรื่องเคหาสน์สีแดงกับเรา เค้าติดใจแอนดริวไปกับเราแล้วด้วยอ่ะ
เราจะรอดูผลงานเรื่องใหม่ของเค้า ช่วยรับละครหน่อยนะคะ เราจะได้ดูผลงานเค้าบ้าง อิอิ

ตอนนี้เราติดใจต๋องอยู่ค่ะ กวนได้ใจ จนตอนนี้เราชักอยากรู้แล้วว่า แอนดริวตัวจริงขี้เล่นมั้ย อิอิอิ

จากคุณ : Unloveable Girl
เขียนเมื่อ : 19 ม.ค. 55 17:29:55

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com