Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(มุกเหลี่ยมเพชร) ฉากกุ๊กกิ๊กของพี่เพชรกับหนูมุก.... ติดต่อทีมงาน

น่ารักดีนะ ไม่ดูโอเวอร์ หยอกล้อกันเป็นธรรมชาติ  เหมือนดูเพื่อนสองคนที่เป็นแฟนกันกำลังหยอกกันยังไงยังงั้น (โดยเฉพาะฉากที่พี่เพชรอุ้มหนูมุกเหวี่ยงไปเหวี่ยงมาอ่ะ..)

แต่ขอติอย่างเดียว....

ขอร้องล่ะคะ ช่วยยืดเวลาให้มันนานเกิน 3 นาทีหน่อยได้ม้ายยยย กำลังยิ้ม ๆ เอ๊า !! ตัดไปไหนอีกละ อารมณ์สะดุด ณ บัดดล ค้างมาจนถึงตอนนี้

สรุปง่าย ๆ ขอฉากเลิฟ ๆ ของคู่นี้เยอะ ๆ ละกันนะ อาตู่ขา.....ขอบคุณล่วงหน้าหลายค่ะ

พี่เพชรจอมเก๊ก (ที่หนูมุกทำเอาหลุดเก๊กไปเย๊อะ..) ในมาดหนุ่ม อัลติส บอกได้คำเดียวว่า "ถึงคราวที่คุณต้องลอง!"

เครดิตตามภาพค่ะ ขอบคุณเจ้าของภาพมากมาย ^^

จากคุณ : ลูกตาลน้ำมะลิ
เขียนเมื่อ : 20 ม.ค. 55 11:40:44

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com