Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เป็นคุณจะเลือกสามีคนไหน - อย่าดูแค่หน้าตาอย่างเดียวนะ ติดต่อทีมงาน

หฤษฎ์ (จำเลยรัก) - ต้องเป็นนายหัวแห่งเกาะมุกสิ ถึงจะ SM บ้างแต่ก็เร่าใจดี (13 คน)
  เจ้ายอดขวัญ (ทัดดาว) - เป็นเจ้าของไร่ที่ปากช่อง ถึงจะเจ้าอารมณ์ไปนิดแต่น่ารักอ่ะ (8 คน)
  ภูวิทย์ (รักเล่ห่์ฯ) - เจ้าของไร่ที่อีสานดีกว่า ขี้แกล้งแถมได้เรียนภาษาถิ่นอีกต่างหาก (8 คน)
  ท่านชายธัช (รักปฏิหาริย์) - เจ้าของไร่ที่เชียงรายแน่นอน ถึงขี้อายแต่ก็ทำธุรกิจเก่งนะ (9 คน)
  พันตรีประจักษ์ (วนิดา) - ขอเป็นคุณหญิง มีสามีเป็นทหารสุดหล่อดีกว่า (73 คน)

11.71%
  หฤษฎ์ (จำเลยรัก) - ต้องเป็นนายหัวแห่งเกาะมุกสิ ถึงจะ SM บ้างแต่ก็เร่าใจดี (13 คน)
 7.21%
  เจ้ายอดขวัญ (ทัดดาว) - เป็นเจ้าของไร่ที่ปากช่อง ถึงจะเจ้าอารมณ์ไปนิดแต่น่ารักอ่ะ (8 คน)
 7.21%
  ภูวิทย์ (รักเล่ห่์ฯ) - เจ้าของไร่ที่อีสานดีกว่า ขี้แกล้งแถมได้เรียนภาษาถิ่นอีกต่างหาก (8 คน)
 8.11%
  ท่านชายธัช (รักปฏิหาริย์) - เจ้าของไร่ที่เชียงรายแน่นอน ถึงขี้อายแต่ก็ทำธุรกิจเก่งนะ (9 คน)
 65.77%
  พันตรีประจักษ์ (วนิดา) - ขอเป็นคุณหญิง มีสามีเป็นทหารสุดหล่อดีกว่า (73 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 111 คน

ออกตัวเลยว่าเป็นกระทู้เวินเวอร์ค่ะ หลังจากบ้าระห่ำไล่ดูละครไทยมาหลายเรื่อง เลยจับมา MIX ถามเลยดีกว่า

หากคุณเป็นผู้หญิงที่โชคดีที่สุดในโลก (ฉันสวย ฉันรวย ฉันเลิศ อยากแต่งกับใครก้ได้) คุณจะเลือกคู่ครองคนใด (อย่าพิจารณาที่หน้าตาอย่างเดียว โปรดพิจารณาถึงนิสัย ฐานะ และอื่นๆ ด้วยนะค่ะ)

ปล.ตอนแรกอยากถามถึงผู้ใหญ่ลีนวัตรด้วย แต่กลัวเป็นหวยล็อคอะ อิอิอิ

จากคุณ : เด็กหญิงจากทุ่งครุ
เขียนเมื่อ : 24 ม.ค. 55 17:12:28

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com