Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ปรางเสน่หา ละครถูกใจมากๆ ศรีตรังกับพี่พอลลลลน่ารักเว่อร์อ่ะ >.< ติดต่อทีมงาน

น่ารักๆๆๆๆ >.< อิพี่พอลนี่ก็ดูเจ้าเล่ห์ได้ใจ ฉวยโอกาสจุ๊บแก้มน้องศรีไปหน้าตาย

น้องศรีก็น่ารักอะ ยืนแช่งหน้าห้องอย่างฮา

เขินแทนน้องศรีอะ  -///-   แต่เอาแบบนี้บ่อยๆเลยนะพี่พอล 555  จูบตบ ตบจูบ แบบกุ๊กกิ๊กพอประมาณอย่างนี้แหละ น่ารักโพด

เราจิ้นคู่นี้อย่างแรงงง !! เคมีมันเข้ากันมากอะ กันต์กับเชียร์ ไม่รู้ทำไมไม่คิดไม่ฝันคู่นี้มาก่อน แต่ปรากฏณ์ว่าพอสองคนนี้มาป้ะกันมันเคมีลงตัวดีแท้

คู่มินกับเติ้ลก็น่ารักมาก มินน่ารักมากอะ จากแต่ก่อนเฉยๆกับมิน ตอนนี้เราว่าน่ารักมากเลย

เป็นผีสาวที่สุภาพมากๆอะ เป็นผีมารยาทงาม คะค่ะทุกคำ ขอโทษตลอด และดูมึนงงกับชีวิต ไอ้เตห่างก็แขวะตลอด ฉันไม่เห็นเธอจะจำอะไรได้ซักอย่างบ้าง ผีความจำเสื่อมบ้าง น่ารักดีคู่นี้ 555

เดนิสเรื่องนี้เท่ได้อีก เบนซ์ก็ยังเจ้าน้ำตาได้ดีเหมือนเดิม ดูมีปมและดูทุกข์ใจจริงๆ ตอนที่คุยกับพอล

สรุปว่าเรื่องนี้เกินคาดมาก ตอนดูทีเซอร์เราว่าน่าสนแล้วพอดูแล้วมันสนุกมากอะ สลับกับ ซีรี่ย์ อุตลุด อุตส่าห์กะว่าจะเปิดมาดูแปปนึง ดันติดยาวเลย

ดาราสมทบก็น่ารักทุกคนเลยค่ะ ชอบพี่ท็อป กะคุณ ด้วยความเคารพนะครับอะ มีแต่งตัวเข้าคู่กันนั่งข้างกันด้วยนะ น่ารักดีอะ

ปมเรื่องนี้ก็ชวนให้ลุ้นระทึกดี ว่าใครฆ่าใคร ใครดีใครร้าย ใครทำอะไรที่ไหน ทำไมพี่พอลมันไม่ตื้อศรีตรังให้มากกว่านีั เอ๊ะ!

จบแล้วค่ะ พร่ำเพ้อมาตั้งนาน เดี๋ยวจะไปหาซื้อฉบับนิยายมาอ่านเพื่อเพ้อไปกับพี่พอลและน้องศรีดีกว่า

ปอลิง  คู่ไอ้เตห่างและศรีตรังก็ชวนจิ้นอยู่นะคะ เนียนมากอะ เหมือนสนิทกันมานมนาน เล่นเข้าขากันดีมาก แต่ก็ไม่น่าจิ้น เท่าพี่พอลน้องศรีหรอกสำหรับเรา ^^

เข้ามาแก้ไขว่าใส่ชื่อหัวกระทู้ผิดค่ะ ต้องเป็นปางเสน่หา ขอโทษด้วยนะคะ

แก้ไขเมื่อ 25 ม.ค. 55 00:43:23

จากคุณ : อมตะ กึ๊กกึ๊ย
เขียนเมื่อ : 25 ม.ค. 55 00:40:08

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com