Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>> เจ๋งอ่ะบร๊ะเจ้า โจ๊กโซคูล ชาบู ชาบู !!! << ติดต่อทีมงาน

กระทู้นี้ไม่มีสาระอะไรนะครับ

แค่อยากบอกว่า เจ๋งดีอ่ะ   ผมชอบนะ

จากปกติไม่เคยสนใจ คุณโจ๊กเลย  แต่ตอนนี้พอออกรายการคุณวู๊ดดี้  เอ้อ  !!!  มีดีเว้ยเฮ้ยยยยย  ชอบมากๆนะครับ ไม่รู้ใครเหมือนผมบ้างหรือเปล่า

อ่อ อีกเรื่องนึง ผมก็เป็นอีกคนที่ไม่เคยรู้เรื่องเลยว่า คุณโจ๊ก เค้ามีลูกมีเมีย(สวย)ซะด้วย

Search ไปเรื่อยๆ เจอคลิปนี้ครับ   ......... คลิปวันงานแต่ง

ดูแล้วชอบครับ

ทั้งนี้ผมขอยินดีกับคุณโจ๊กด้วยนะครับ   เผื่อว่าเสียงในนี้จะดังพอไปถึงคุณโจ๊ก

ผมอยากจะบอกว่า

" ขอแสดงความยินดีด้วยกับคุณโจ๊ก  และขอให้มีความสุขกับครอบครัวมากๆนะครับ  เมื่อเมฆฝนผ่านไป  ฟ้าอันสดใส ก็จะผ่านเข้ามาเองครับ "

ชาบู ชาบู !!

จากคุณ : กยิราเจ กยิราเถนัง
เขียนเมื่อ : 29 ม.ค. 55 23:01:47

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com