Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เอ่อ....... ตีท้ายครัว ........ อบรมพิธีกรหน่อยก้ดีนะ! ติดต่อทีมงาน

เทป เยี่ยม  บัวขาว ป ประมุข
          หนุ่ม และ มดดำ เสื่อมมาก ถากเรื่องใต้สะดือตลอด
          แถมพูดจาดูถูก ผู้หญิงญี่ปุ่น มาก
         ไร้สาระที่สุด  ก็รู้หร็อกนะว่า รายการ ออกแนว สบายๆ แต่มันเกินสบายไปมากแล้ว
          บัวขาว  ซะอีก ที่ ตอบคำถามต่างๆได้ดี
         คุณดุ๊ก ภาณุเดช ควรทบทวน แนวทางของพิธีกรได้แล้ว!
.................
อ้าว ว้าว กลายเป็นกระทู้แนะนำแล้ว 555

ขอบคุณทุกความเห็นนะคะ
      จริงๆ แล้ว ก็ไม่ค่อยได้ดูทีวีหรอกค่ะ รายการนี้ เคยดูบ้างสมัย ที่มีคุณกอล์ฟ ก็ฮาๆดี
      แล้วก็ไม่ได้ดูอีกนานมากแล้ว(ไม่มีเวลา)
      แต่ก้มีดูผ่านๆมั่ง
      เทปล่าสุดดู เพราะ บวขาว อย่างเดียวเลย   เลย รับไม่ได้กับ พิธีกร เลยมาบ่นๆให้กันฟังค่ะ เพราะเห้นหลายๆคนในพันธิปก้เคยบ่นไว้
       หวังว่า ทีมงาน คงรับฟังนะคะ

สำหรับ   ผุ้ที่ชอบบอกว่า รีโมทอยู่ในมือ หรือ ไม่ชอบ ก็ไม่ต้องดู  อันนี้ ขอแนะนำว่า      
       "ย้ายบ้าน อยู่นอกโลกไปเลยดีกว่า "
       เพราะ การติติง แนะนำกัน ย่อมนำมาซึ่งการปรับปรุงพัฒนานะคะ    (ขนาดเราองไม่ค่อยได้ดูทีวี เปิดมาเจอ ยังคันมือต้องมาระบายในพันธิปนี่เลย  ก็เพื่อ อยากเห็นหลายๆอย่างดีขึ้น ช่วยกันคนละนิด สังคมจะดีขึ้นเองค่ะ ขอบคุณค่ะ)

...................

แก้ไขเมื่อ 03 ก.พ. 55 16:48:20

แก้ไขเมื่อ 02 ก.พ. 55 09:11:36

จากคุณ : หนูหงอย
เขียนเมื่อ : 30 ม.ค. 55 11:55:33

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com