Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เพื่อนๆ ว่า ATM จะมาแย่งตำแหน่งหนังทำเงินสูงสุดตลอดกาลจาก รถไฟฟ้า ที่ 147 ล้านได้ไหมครับ เพราะ ATM แตะ100 ล้าน ใน11วัน ติดต่อทีมงาน

รถไฟฟ้ามาหานะเธอ รักษาแชมป์ได้แน่ๆ (55 คน)
  ATM เออรักเออเร่อ ยังไงๆ พี่เต๋อ เอาชนะพี่เคนได้แน่ๆ (55 คน)

50.00%
  รถไฟฟ้ามาหานะเธอ รักษาแชมป์ได้แน่ๆ (55 คน)
 50.00%
  ATM เออรักเออเร่อ ยังไงๆ พี่เต๋อ เอาชนะพี่เคนได้แน่ๆ (55 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 110 คน

มีอัพเดตรายได้ หนัง ATM เออรักเออเร่อ จนถึงวันอาทิตย์ 29 มกราคม ทีี่ผ่านมา ตอนนี้ แตะ 100 ล้านใน 11 วัน  เมื่อเทียบกับ รถไฟฟ้ามาหานะเธอใช้เวลาเพียง 10 วันครับ แต่ ATM เปิดตัวน้อยกว่า แต่รักษาระดับการตกได้ดีกว่า BTS เยอะกว่าในวีคต่อๆมา เลยอยากให้เพื่อนๆ ลองเดาดูว่า ATM จะแย่งแชมป์หนังทำเงินสูงสุดของ GTH เมื่อจบการฉายได้หรือไม่ครับ

แก้ไขเมื่อ 30 ม.ค. 55 14:27:25

จากคุณ : Ba-Yan-Tree
เขียนเมื่อ : 30 ม.ค. 55 11:55:59

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com