Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แฝดพี่ฝาดน้อง ละครช่อง 3 เรื่องแรกของเอ๊ะ ช่วงโตเต็มวัย สวยมว้าก ติดต่อทีมงาน

เพิ่งเคยเห็นละครเรื่องนี้ เดานะน่าจะอายุแค่ 22 ตอนนั้นหน้าใสว๊ากกกกกส์

เรื่องนี้เอ๊ะสวยสุดเลยป่ะ ตอนนั้นเล่นกับปี๊บ ดูโตเป็นสาวเชียวนะครับ ผมว่าเงาอโศกเอ๊ะก็สวยนะ แต่ปีนั้นจะรู้สึกว่ายังไม่ค่อยโตเต็มที่ หน้ายังผอมๆ ไม่เข้าที่เท่าไหร่

พอมา แฝดพี่ฝาดน้อง ช่วงเริ่มโต หน้าตาเริ่้มเข้าที่ ตอน กิ่้งกาหลงก็สวยมากนะ แต่ยังไม่ได้ดูเลย เสียดาย

รวบรวมผลงานละครเอ๊ะ
http://picpost.postjung.com/176261.html#pic12
แฟนคลับเขาทำไว้ให้ ไปเจอมา น่าสนใจดีครับ บางเรื่องไม่รู้ด้วยว่าเคยมีเอ๊ะเล่น

จากคุณ : หิมะกำลังตก
เขียนเมื่อ : 30 ม.ค. 55 18:17:09

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com