Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

++ขอบคุณATMที่ทำให้เราคืนดีกับแฟน++(สปอยนิดๆ) ติดต่อทีมงาน

เมื่อวานพึ่งได้ไปดูหนังเรื่องนี้มา
กะว่าจะรอแผ่นออกแล้วเช่ามาดู ตอนแรกดูจากชื่อหนังแล้ว
บอกได้เลยว่าเชยมากๆ(คหสต)ไม่เตะตาสักนิด
ช่วงที่หนังเข้าใหม่ๆไม่สนใจจะไปดูเลยล่ะ
บังเอิญได้ไปดูตัวอย่างในyoutubeก็เลยติดใจ
คิดว่าน่าสนุกเลยชวนคุณแฟนไปดูบ้าง

แฟนนี่เส้นตื้นมากกกกกกก
หัวเราะจนน้ำตาไหล
ฮาตลอดเรื่องเลย เหมาะมากที่ไปดูคลายเครียด

ต้องขอบคุณหนังเรื่องนี้มากๆจริงๆ
เพราะมีเหตุที่เราต้องทะเลาะรุนแรงจนมีเหตุต้องจากกัน
ไอ้เราก็เลยบอกไปว่าไปดูหนังก่อนมั้ยเรื่องสุดท้ายของเรา

เเต่พอดูเสร็จเท่านั้นแหละ อารมณ์ดีขึ้นหัวเราะทั้งเรื่อง
บอกกับเราว่าเค้าดีขึ้นแล้วขอโทษนะที่เหวี่ยง
(หาาา จากหน้ามือเป็นหลังบาจา เราเองต่างหากทีผิด)

คงเป็นเพราะ พลานุภาพของบร๊ะเจ้าโจ๊กแหงๆเลย

ชาบู ชาบู

แต่ยังไงก็ต้องของคุณทีมสร้างด้วยนะคะที่ทำให้เรากับแฟนคืนดีกัน

+ส่วนตัวแล้วชอบเสียงประกอบมากค่ะ(เรียกถูกเปล่าเนี่ย)
เพิ่มความฮาได้เยอะทีเดียว
+ชอบนักแสดงทุกคนมาก
+แจ็ค แฟนฉัน นี่โครตฮา สีหน้าท่าทางได้อารมณ์ทุกฉาก
โดยเฉพาะฉากนิ้วติดรูกับปรึกษากันในรถเร่ืองพยายามฆ่าแบบว่าแสดงสีหน้าได้ชั่วมาก
+พี่เต๋อนี่เรื่องนี้ก็แสดงดี หล่อ ชอบบบมากกกก
+นางเอก คุณจิ๊บครับ สวยมั่นแสดงดีมาก เคยดูตอนออกรายการที่เอาถุงเงินอะๆรกับเต๋อ
ตอนนั้นเราว่าเธอดูเอ๋อๆนะ(แฟนคลับขอโทษด้วย)แต่ในหนังนี่เยี่ยมมาก
ยิ่งฉากที่แย่งชิงกับพระเอกเราว่าเหมือนแนว mr.&mrs.smith  เลยอ่ะ แต่ภาคตลกเท่านั้น
+ส่วนก็อบกับแป๊ดนี่เกิดทันที่ น่ารักทั้งคู่
+บร็ะเจ้านี่ฮามากกก ถ้าไม่ติดอยู่ว่าเคยดูในตัวอย่างเราจะฮากว่านี้อีกนะ
คนอื่นๆจำได้หมด (ขี้เกียจพิมพ์)อิอิ

แต่ติที่ว่าถ้าเรียงเนื้อเรื่องให้ดีกว่านี้จะสนุกสุดๆๆค่าาาาา

ชาบูๆๆ

บอกก่อนว่าเราไม่ใช่ม้าเเละแฟนคลับใคร
ใครน่ารัก ก็รักหมด
ไม่รับจ้างอวย  
ก็มันสนุกจริงๆจะเก็ไว้คนเดียวได้ไงจ๊ะ

สัปดน

จากคุณ : ข้าวปั้นอาบยาพิษ
เขียนเมื่อ : 31 ม.ค. 55 13:52:06

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com