Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[Photos] - โอ อนุชิต ตัดสินประกวด To Be No.1 Dancercise รอบชิงชนะเลิศ @ The Mall 28-29 ม.ค 55 - ติดต่อทีมงาน

รักคุณ งานวันนี้เป็นรอบชิงชนะเลิศจัดที่เดอะมอลล์ บางกะปิ ค่ะ ^^ เอารูปมาฝากกันเช่นเคย
รูปอาจจะน้อยไปซักนิดนะคะ ไม่มีมุมถ่ายดีๆ เท่าไหร่เพราะว่าคนแน่นมากอะ ได้มาแค่นี้ค่า 555
แถมตอนวันที่สองกล้องถ่ายรูปก็รวนๆ ปรับอะไรเพิ่มเติมไม่ได้เลยค่ะ อยู่ๆ ก็นิ่งไปซะง้านนน -___-''
แต่ก็หวังว่าจะถูกใจกันบ้างไม่มากก็น้อยหรือไม่ก็ดูกันพอให้หายคิดถึงเนอะ ขอแก้ตัวงานหน้าน้า

ส่วนน้องโอเองวันนี้มาแบบไม่เต็มร้อยทางสุขภาพเพราะว่าเป็นไข้หวัดอยู่ค่ะ เลยอาจจะดูนิ่งๆ นิดนึง
ทั้งสองวันเลย (ปกติเค้าไม่นิ่งแบบนี้เนอะ ออกจะ active ตลอดเวลา) พยายามคัดรูปที่ดูดีๆ หล่อน่ารักๆ เนอะ

จะเรียงลำดับรูปของวันแรก (28 มค.) ก่อนแล้วตามด้วยวันที่สองค่ะ (29 มค.)
ตอนท้ายๆ มีแดนซ์โชว์ด้วย นี่ตากล้องก็อยู่ไกลอีกกกก ไกลมากกกก เลยได้แต่มุมกว้างไกล (ฮือๆ)

รักคุณ รูป คลิปละคร MV และงานอื่นๆ ของน้องสามารถติดตามได้ที่ Fan Page ค่ะ "O-Anuchyd"
เสิร์ชแล้วเข้าไปติดตามกดไลค์กันได้นะคะ

ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาชมรูปค่ะ แล้วเจอกันงานหน้าถ้ามีโอกาสจะเอามาฝากกันอีกคับผม
คลิปของงานสั้นๆ เป็น MV จะโพสไว้ที่ คห ท้ายๆ กระทู้ค่ะ โปรดรอชมกัน

---

รักคุณ ว่างๆ ก็เชิญไปดูรูปที่กระทู้ที่แล้วน้า

[Photos] -- โอ อนุชิต ร่วมงาน To Be No.1 Dancercise @ Central World 7-8 มกราคม 55 --
http://www.pantip.com/cafe/chalermthai/topic/A11581093/A11581093.html

-- โอ อนุชิตให้สัมภาษณ์นิตยสาร Peppermint Magazine : Let's Dance ในจังหวะชีวิตที่เป็นตัวเอง --
http://www.pantip.com/cafe/chalermthai/topic/A11517843/A11517843.html

จากคุณ : 2am and the rain is falling
เขียนเมื่อ : 4 ก.พ. 55 20:21:25

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com