Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

นโยบายใหม่และข่าวละครช่อง7+เราเอาคำวิจารณ์กระแสต่างๆจากเฉลิมไทยให้ทางดีด้ารู้แล้วนะคะ ติดต่อทีมงาน

1."ตะวันทอแสง" บทของดา ชฏาพร เป็นแม่โดมค่ะ ทางโพลีพลัสบอกว่าบทแม่ในเวอร์ชั่นนี้เด่นมากสูสีกับโดมค่ะ และคุณดา ชฏาพร อาจจะมีละครอีกเรื่องของดาราวีดีโอ (ถ้าคุณชฏาพรเล่นได้จริง แต่ส่วนตัวคิดว่าคงยากเพราะพี่ดารับละครทีละเรื่อง)

2.ข่าวของละครดาราวีดีโอ
-ลอตหน้าถ้าไม่ผิดพลาดอะไร อาจจะมีละครของดาราวีดีโอได้ออกอากาศเรื่องนึงคือ "ฉันรักเธอนะ"

-สำหรับ"บ้านทรายทอง" ตอนนี้กำลังตามหาหญิงใหญ่ หญิงเล็ก อยู่ โดยที่ชายกลาง พจมาน หม่อมแม่ และนุกุล ลงตัวแล้ว ก็ถ้ามีอะไรที่ชัดเจนทางค่ายก็คงประกาศอีกครั้งโดยพีอาร์

3.สำหรับของดีด้า (ทั้ง ปางเสน่หา และ อสูรน้อยในตะเกียวแก้ว) เจ้าของกระทู้ซึ่งก็เป็นแฟนคลับละครค่ายดีด้าและรู้จักคนทำงานที่นั่นด้วยนะคะ ได้นำข้อวิจารณ์ทั้งดีและติ (2ด้าน)ส่งเมลล์ให้ทางค่ายได้รู้แล้ว

ปล.เรานำข้อเสนอติที่สร้างสรรและด้วยความปรารถนาดีจริงๆเท่านั้นนะคะ คอมเมนต์ที่ไม่สร้างสรร จ้องแต่จะด่าทั้งๆที่ไม่ได้ดู เราไม่ได้ส่งเมลล์นำเสนอนะคะ

ทางค่ายน้อมรับคำวิจารณ์และจะปรับปรุงในส่วนที่ยังไม่ดีให้ดีขึ้น โดยเฉพาะกราฟฟิกแมว ส่วนที่มีกระแสชมทั้งละครสนุก แสงสีสวยและดารานำเล่นดี ก็ขอขอบคุณแฟนละครค่ะ *ตอนนี้ทั้ง2เรื่องถ่ายได้ประมาณ70เปอร์เซนต์แล้วค่ะ

4.ข่าวสำหรับนโยบายละครใหม่ช่อง7 ตอนนี้ช่อง7มีนโยบายที่ว่าละครแต่ละเรื่องต่อจากนี้ พยายามจะให้ละครเรื่องต่างๆต้องถ่ายทำและตัดต่อให้เสร็จอย่างน้อย70เปอร์เซนต์ก่อนแล้วค่อยออกอากาศนะคะ อันนี้ทางวงในดีด้าก็บอกมา แล้วก็มีการลงข่าวที่หนังสือพิมพ์ดาราเดลี่ด้วยนะคะ

5.สำหรับแฟนละครน้องพอร์ช ศรันย์ อาจจะมีข่าวดีนะคะ "ลูกผู้ชายไม้ตะพต" อาจจะได้ออนแอร์ลอตหน้าค่ะ

จากคุณ : ndida2107
เขียนเมื่อ : 5 ก.พ. 55 14:06:17

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com