Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เอาอะไรมาตัดสินหรอครับ ว่าคนอื่นไม่มีการศึกษา ?????? [ย้ายจาก : บันเทิงวิทยุ-โทรทัศน์] ติดต่อทีมงาน

ด่ากันจังเลยนะ ไร้การศึกษา ไม่มีการศึกษา ต่ำบ้าง โง่บ้าง ควายบ้าง
เรียนสูงแล้วเป็นยอดมนุษย์หรอครับ มีปีกเป็นเทพหรอ บินได้หรอ
ชอบดูถูกคนอื่นเป็นเรื่องสนุกสนาน

คุณขจัดสิ่งไม่ดี ขจัดสิ่งเลวร้ายให้ออกไปจากโลกได้
เป็นแบทแมนสินะครับ หรือเป็น X-men มีพลังพิเศษว่างั้น กอบกู้โลกจากปีศาจหรอฮะ
ดีเลิศไปซะทุกอย่าง เลวแต่ผมนี่ล่ะ ที่ผิดเดินไปเหยียบเงาคุณโดยไม่ตั้งใจ

มันสมควรด่าหรอครับ เอาตรงๆนะไม่มีควาย
มรึงจะแดกอะไร หรือฉันอยู่ได้เพราะนม ขนมปัง
ฉันมีเงินหนิ ฉันรวย รวยแล้วตายไม่เป็นหรือยังไง

ก็ไม่ใช่เพราะแบบนี้หรอครับ ถึงโดนควายด่าเอา
นึกจิตใจของควายและคนที่โดนด่ามั้ง
เค้าก็เลือดมีเนื้อ มีหัวใจ เสียใจจริงๆ

ปล. ผมโดนหลังไมค์มาด่า ว่าดูถูกเพศแม่ ไม่มีการศึกษา ควายเอ้ย โอ้โห!!
ขอโทษนะครับ แม่ผมไม่เคยด่าผมด้วยซ้ำ แล้วอ้างว่าเป็นเพศแม่
ปากแบบคุณคงจะมีคนอยากมาเกิดหรอก

ผมเข้าไปในกระทู้นึงที่มีรูปของแพท ณปภา จูบกับแฟนของเพื่อนเค้า
ผมเลยโพสความเห็นว่า ถ้าเค้าทำแบบนั้นจริงๆล่ะก็จะด่าตามนี้ ... แล้วก็ตามด้วยรูปดุ๊กดิ๊กครับ

ซึ่งมันก็ไม่ต่างจากกรณีของน้องชมพูเลย ที่รู้อยู่ว่าเป็นแฟนเพื่อน แต่ตอบนักข่าวว่าเป็นเพื่อนไม่มีอะไร
แล้วก็รู้อยู่ว่าเป็นแฟนของเพื่อน แต่รูปหลุดออกมาซะขนาดนั้น ผมก็เลยโพสไป

หลักฐานผมมีแน่นอนครับ แต่ขอไม่เปิดเผยนะครับ
เพราะยังไงคนด่าเค้าก็รู้อยู่แก่ใจตัวเอง

ขอบคุณทุกความเห็นด้วยนะครับ (-/\-)

แก้ไขเมื่อ 06 ก.พ. 55 01:43:24

แก้ไขเมื่อ 06 ก.พ. 55 01:37:09

แก้ไขเมื่อ 06 ก.พ. 55 01:32:57

แก้ไขเมื่อ 06 ก.พ. 55 01:32:38

แก้ไขเมื่อ 06 ก.พ. 55 01:29:45

จากคุณ : กนิฐชานนท์
เขียนเมื่อ : 6 ก.พ. 55 00:53:33

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com