Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อั้ม อธิชาติ อยากได้รูปภาพของเค้าเวลา ยิ้ม ค่ะ ติดต่อทีมงาน

ดูละครของเค้าไม่นาน ไม่ได้เป็นแฟนคลับแต่ชอบการแสดงน่ะค่ะ
ไม่ค่อยได้เห็นบทที่ฮาๆเท่าไหร่มีแต่บทเครียดๆ

เพิ่งสังเกตไม่นานว่า อัม เป็นคนที่ยิ้มค่อดน่าร้าาาาก
หัวเราะก็ด้วย เค้ายิ้มแล้วรูปปากกับแก้มน่ารักดีน่ะค่ะ
เลยอยากขอให้แฟนคลับช่วยจัดให้หน่อย

ขอถามแแฟนๆด้วยว่า เวลาอั้มพูดเค้าไม่ได้ดัดเสียงหรือดัดรูปปากใช่ไหมคะ
คิดว่าเป็นแบบนั้นเอง แต่ไม่แน่ใจ
แต่คิดว่ามันธรรมชาติเพราะว่า โดนัท เวลาพูดรูปปากก็เหมือนดัดๆเหมือนกัน

ทำไมคนชอบบอกว่าอั้มไม่สูงอ่ะคะ
เราว่าสูงนะ น่าจะ 178 ได้ เพียงแต่ขาเค้าดูไม่ยาวเท่าไหร่แต่รวมๆคือสูง

แล้ว นัท เคยไปบ้านอั้มหรือยังคะ
แล้วสื่อรุหรือยังว่าบ้านอั้มอยู่ไหน

ถ้านึกคำถามต่อไปออก จะมาถามใหม่
ขอบคุณนะคะ

ถ้ามีดุ๊กดิ๊กก็ขอด้วยนะคะ
ขอคลิปด้วย ตอนนี้ชอบอั้มมากๆ แหะๆ

จากคุณ : what for ^.~
เขียนเมื่อ : 7 ก.พ. 55 20:11:20

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com