Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

## หนังฮ่องกงที่สร้างปรากฏการณ์ ในบ้านเรา "ผู้หญิงข้าใครอย่าแตะ" ติดต่อทีมงาน

ขอโทษครับ ที่ตั้งกระทู้ซ้ำซ้อน

แต่หนังเรื่องนี้จะสามสิบปีแล้วครับ ถ้าใครอยู่ยุคเดียวกับผมก็ึคงปฏิเสธไม่ได้ว่าหนังเรื่องนี้สร้างปรากฏการณ์ไว้จริงๆ ไม่ว่าจะเป็นเรื่องหนัง เรื่องเพลง แม้แต่รถ4สูบ

ไอ้ที่ว่า สต๊อกโฮล์มซินโดรม ของห้องหว้ากอน่ะ มันเรื่องนี้ชัดๆ

อยากให้เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ช่วยกันเข้ามาคิกถึงเรื่องนี้หน่อยครับ

ผมอยากดันให้เป็นกระทู้แนะนำให้คิดถึงหนังฮ่องกงมั่ง เพราะสมัยหนังกลางแปลงหนังจีน-ฮ่องกงนี่แหละ ที่ทำให้คนอยู่ซอดแจ้ง

ด้วยความเคารพ   ขอบคุณครับ

จากคุณ : ปอมปอม มิยาโตวิช
เขียนเมื่อ : 9 ก.พ. 55 04:09:19

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com