Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

~+[208]+~ A. Ra. Shi ~ วาเลนไทน์นี้ คุณบอกรักหนุ่มๆพายุแล้วหรือยัง ? >///<{แตกประเด็นจาก A11653074} ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ น้ำเองค่ะ (แกเป็นใคร?? 55)
รับตะขาบแตกบ้านมาอีกแล้วค่ะ หวังว่ารอบนี้จะแตกผิดพลาดน้อยลง อิอิ

วาเลนไทน์นี้ มาบอกรักหนุ่มๆชิกันเถอะค่ะ (เขินนนนนนน)

ช่วงนี้หลงรักพ่อหนุ่มคนรักสัตว์(ได้ข่าวก็หลงทุกช่วง><)
งานและแม้กต่างๆละลานตามากๆ กับพ่อหนุ่มนักมวยรูปหล่ออีกคน
เรียกได้ว่าแบ่งกันยึดแผงเลยทีเดียว

..ได้อ่านบ้านหลังก่อน ทวิตเตอร์ เฟซบุ้ค บลาๆๆ ลือกันหนาหูว่า หนุ่มๆมีโอกาสเอเชียทัวร์มาที่บ้านเรา ในใจก็แอบลุ้นด้วย แต่..คือ น้ำจะบอกว่าก็ลือกันมาทุกปีน่ะค่ะ(เป็นคนที่ค่อนข้างกร้านโลกกับข่าวลือชิมาก55)   แต่ว่าอย่าเพิ่งแตกตื่นกันเลย ตามข่าวกันชิวๆไปก่อน รอหนุ่มๆประกาศตารางทัวร์คอนฯให้แน่นอนก่อน เดี๋ยวไม่ได้อย่างที่คิดจะเสียใจกันเนอะ

แล้วก็ข่าวลือ(อีกแล้ว)จากอรามา..(ที่ดราม่าตลอดศก) ที่ว่าVS Arashi จะหยุดทำ แล้วทำรายการใหม่ชิไปแทนสแมป จะบอกว่าอย่าไปเชื่อ อย่าไปลือกันนะคะ ไม่จริงค่ะ  (ขอโพสก่อนป้องกันดราม่าทีหลัง)
(แหล่งค่ะ http://aramatheydidnt.livejournal.com/3355800.html)

อีกอันผลโหวตจาก U.S.and World Population Clocks เท่าที่หาข้อมูล พบว่าน่าจะเกิดจากการเมคขึ้นมาค่ะ เข้าไปดูเว็บที่อ้างอิงก็ไม่น่าจะสำรวจข้อมูลอะไรทำนองนั้น

ยังไงก็ขอบคุณสาวๆที่หาข่าวมาแปะนะคะ น้ำเองแทบไม่ได้แปะข่าวอะไรกะเขาเลย แต่ว่าด้วยความสงสัยอะไรก็หาข้อมูล อยากให้บ้านชิของเราเป็นแหล่งข่าวที่ดี อื่นๆก็คุยและพูดคุยเรื่องหนุ่มๆได้ทุกเรื่องอยู่แล้ว

----------------------------------------------------
สุดท้ายขอบคุณสาว ๆ หนุ่ม ๆ ทุกคนที่มาเยี่ยมบ้านชิ โพสรูป โพสข่าว-คลิป
พูดคุย เมาท์มอย จิกกัด สาระพัด ขอบคุณจริงๆค่ะ ^ ^

แก้ไขเมื่อ 09 ก.พ. 55 23:45:49

จากคุณ : สิงห์คะนองเดชจิวยี่
เขียนเมื่อ : 9 ก.พ. 55 23:43:50

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com