Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากให้ทำละครเวที "เป็นต่อ on stage" กันไหมครับ..พี่น้องครับ ติดต่อทีมงาน

ทำเถอะ แค่นี้ก็ใจหายจะแย่แล้ว (21 คน)
  อย่าทำเลย จบแบบนี้ดีละ (10 คน)

67.74%
  ทำเถอะ แค่นี้ก็ใจหายจะแย่แล้ว (21 คน)
 32.26%
  อย่าทำเลย จบแบบนี้ดีละ (10 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 31 คน

อยากให้ทำละครเวที "เป็นต่อ on stage" กันไหมครับ

ผมเดาว่า คุณบอย ถกลเกียรติ คงจัดละครเวที "เป็นต่อ" แน่ครับ แต่อาจจะทิ้งระยะหลายๆเดือนหรือเป็นปีๆ เพื่อให้คนคิดถึง กระแสการกลับมา จะได้แรงหน่อย...

แต่ก็ไม่แน่ ยุคนี้ เดาใจตลาดคนดูยาก เผลอๆ ถ้า "เป็นข่าว" แจ้งเกิดสำเร็จ แล้วดึงคนดูกลุ่มเดิมไว้ได้ ทำละครเวที "เป็นต่อ" อาจจะกำไรไม่เยอะมากเท่าไหร่

จากคุณ : Kaipok
เขียนเมื่อ : 10 ก.พ. 55 01:59:55

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com