Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอถามคำถามปราบเซียน 'ปีนี้พี่แอนดริวจะมีละครให้เราดูมั้ยคะ?' คิดถึงมวากกกกกกก!!! ติดต่อทีมงาน

ตามหัวข้อเลยค่ะ คิดถึงพี่แอนดริวมวากกกกก (อีกและ 555+)เล่นละครกี่เรื่องๆ ก็ดูไม่หนำใจเสียที เป็นคนที่เมื่อใดแสดงละคร เราไม่สนหน้าอินทร์หน้าพรหมทั้งนั้นค่ะ ค่ายไหน บทยังไง เนื้อเรื่องแบบไหน ถ้าพี่ดริวเล่น ต้องเกาะจอติดหนึบทุกครั้ง ทั้งๆที่ถ้าเป็นคนอื่น ต้องดูทั้งพล็อต ทั้งเนื้อเรื่อง พระเอก-นางเอก ถ้าไม่ชอบไม่ถูกใจก็จะไม่ดู แต่คนนี้ขอไว้คน กรี๊ดกร๊าดมาเป็นสิบปีแล้ว

ปีที่แล้วมีเคหาสน์สีแดง ก็เลิฟหมอรุจมากมายล้านแปดค่ะ 555+

เลยอยากจะมาสืบข่าวคราวว่าปีนี้พี่ดริวจะมีละครให้ดูมั้ยคะ เท่าที่ดูๆไว้ คาดว่าต้นปีคงแห้วแน่นอนแล้วค่ะ ไม่ทราบว่าปลายปีจะพอมีโอกาสได้เห็นหน้าพี่ดริวทางหน้าจออีกมั้ย แฟนคลับ คนวงนอกวงใน วงเวียนใหญ่ (ไม่เกี่ยว!!!) ใครรู้ส่งข่าวหน่อยค่้า คิดถึงเกิ๊นนน ละครแต่ละเรื่องนี่ก็ดูแล้วดูอีกจนจะท่องไดอะล็อกได้หมดแล้ว 555+

ปล. ขออภัยในความเวิ่นเว้่อนะคะ 555+

แก้ไขเมื่อ 13 ก.พ. 55 08:30:55

แก้ไขเมื่อ 13 ก.พ. 55 07:20:11

จากคุณ : ยี่สิบเก้ากันยา
เขียนเมื่อ : 13 ก.พ. 55 07:19:29

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com