Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ณเดชน์กับโรส ร้องเพลงเล่นอูคูเลเล่ด้วยกัน เคมีเข้ากันเหมือนกันนะเนี่ย น่ารักดีค่ะ [ย้ายจาก : ดารา-นักแสดง] ติดต่อทีมงาน

มีคนแปะไปรึยังคะเนี่ย เห็นในห้องเฉลิมกรุงค่ะ เราว่าน่ารักดีนะ เอามาตั้งในนี้ก็เกรงผิดห้อง แต่เห็นคนรักณเดชน์ในห้องนี้เยอะ เผื่อยังไม่เห็นกันค่ะ แล้วณเดชน์ก็เป็นดาราด้วย ขอหยวนๆหน่อยแล้วกันนะคะ ^^

เพลงทะเลสีดำ รู้ว่าคุณโรสทอนเสียงลงด้วยเพื่อให้เข้ากับณเดชน์ อิ อิ

ปล.เพิ่งทราบจริงๆนะคะเนี่ยว่าณเดชน์เล่นอูคูเลเล่เป็นด้วย

กระทู้จากห้องเฉลิมกรุงค่ะ
http://www.pantip.com/cafe/chalermkrung/topic/C11704009/C11704009.html

จากคุณ : kittyjang
เขียนเมื่อ : 14 ก.พ. 55 18:37:06

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com