Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

^~^ "มุกเหลี่ยมเพชร" ม้านอกสายตา ละครคุณภาพที่อยากจะชื่นชมค่ะ ^~^ ติดต่อทีมงาน

ตอนแรกเห็นละครล็อตนี้ของช่องสาม ในใจก็คิดว่า เฉยๆ โดยเฉพาะมุกเหลี่ยมเพชร ละครอะไรก็ไม่รู้ดูไม่เห็นน่าสนุก แถมคู่พระนาง เราก็ไม่ได้ชื่นชอบเป็นพิเศษ จนกระทั่งวันนึงไม่มีอะไรทำก็เลย เอาวะ เปิดดูผ่านๆก็ได้ ปรากฎว่า...

สนุกค่ะท่าน ดูแล้วติดเลยค่ะ ก่อนอื่นต้องขอชมว่าเนื้อเรื่องสนุกมากกก บทโทรทัศน์ก็ดำเนินเรื่องได้ดี กระชับฉับไว ไม่ยืดยาด หักเหลี่ยมซ้อนปมอะไรมากมาย แต่ เราไม่ใช่นักวิจารณ์ ขอเอาเข้าเรื่องตรงๆเลยนะคะ. เจนจบค่ะ เจนจบแสดงดีมากกกกก คุณเจสันยัง เล่นบทนี้ได้ดูโรคจิต ปนเกย์ ปนเหี้ยมโหด จนเราขนลุกเลยค่ะ ขนลุกในความสามารถนะคะ เก่งมากเลยค่ะ ตอนนี้นึกภาพไม่ออกเลยว่าบทนี้จะมีใครเล่นแทนได้อีก

ขอโทษที่มาตั้งกระทู้เวิ่นเว้อค่ะ พอดีว่าวันนี้เปิดละครดูแล้วอยากค่ะ... อยากให้ถึงพรุ่งนี้เร็วๆค่ะ อย่าคิดลึกนะคะ อยากดูซะแล้ว ขอบคุณคุณนพพลและทีมงานค่ะ ที่ทำละครคุณภาพให้เราได้ดูกันค่ะ

จากคุณ : Echolalia
เขียนเมื่อ : 14 ก.พ. 55 21:16:09

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com